Announcement

Collapse
No announcement yet.

port USB บางทีก็อ่านได้บางทีก็อ่านไม่ได้ ใครรู้บอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• port USB บางทีก็อ่านได้บางทีก็อ่านไม่ได้ ใครรู้บอกทีครับ

ครับบางทีก็ เสียบ flashdrive แล้วอ่านไม่ได้บางทีก้อ่านได้
    printer เหมือนกันครับ

เป็นทุก port รึเปล่าครับ
    อาจเป็นไปได้ว่าไฟจ่ายไม่พอ ถ้าต่อกับด้านหลังที่ติดมากับ M/B น่าจะแน่นอนกว่า

Comment

Originally posted by Rabbit fire View Post
      เป็นทุก port รึเปล่าครับ
      อาจเป็นไปได้ว่าไฟจ่ายไม่พอ ถ้าต่อกับด้านหลังที่ติดมากับ M/B น่าจะแน่นอนกว่า
      เห็นด้วย ไฟ 3.3 กับ 5V ของพาวเวอต่ำ

Comment

ลองทุก port แลว้ครับทำไงเนี้ย printer ใช้งานไม่ได้เลย

Comment

Comment

....

Comment

มีอย่างอืนลองบ้างไหมครับลองเอามาเสียบดู

Comment

ไม่ได้ซักอย่างครับ
                พวก flash drive ก็ไม่ได้

Comment

Working...
                X