คืองี้ ผมเพิ่งซื้อมาเป็นGOLD EDITION(สองภาคในกล่องเดียว)เมื่อวาน อยากปลดล็อกทั้งสองฝ่าย ต้องทำไงครับ อ้อ! อีกอย่างผมไปซื้อKane&Lynchead Men จากร้านi27ที่มาบุญครอง[มาแต่ลงไม่ได้ ผมดูแล้วแผ่นเสีย จะขอเปลี่ยนน่ะครับ ไม่ทราบว่าจะรับเปลี่ยนไหม(เพราะผมไม่ได้ใบเสร็จ) แล้วกว่าผมจะว่างก็ปลายเดือน ขอฝากเพื่อนไปเปลี่ยนได้ไหมครับ?(อันที่จริงผมซื้อCoHก่อนจากนั้นก็ออกจากร้านไปทำธุระด่วน จากนั้นก็มาซื้ออีกครั้ง ผมจำได้เพราะเหตุเกิดเมื่อวานวันเสาร์ที่7ก.พ.'52)