Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนCrack Dark sector หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนCrack Dark sector หน่อยครับ

โหลดcrackจากrapidshareมาเเล้วเเคร็กไม่เป็นอะครับ ไม่รุ้ว่าเเคี็กใช้ได้หรือป่าว ถ้าหากมีcrackอื่นที่ใช้ได้ บอกผมทีครับว่าโฆลดที่ไหน

เกมนี้ผมไม่ต้องใช้crackนะ
    mount image เอา
    แล้วนานๆมันจะถามหาแผ่นที ก็ mount image อีก

Comment

พอเข้าเกมเเล้วมันขึ้นCheck disk อ่ะ เเล้วพอเช็คเสร็จเเปปนึงเครื่องรีสตาร์ทเองเลยอ่ะ งงว่ะึครับ ช่วยหนูที

Comment

Originally posted by deeperman View Post
        พอเข้าเกมเเล้วมันขึ้นCheck disk อ่ะ เเล้วพอเช็คเสร็จเเปปนึงเครื่องรีสตาร์ทเองเลยอ่ะ งงว่ะึครับ ช่วยหนูที
        ลง driver starforce หรือยังครับ
        เกมส์นี้ไม่ต้อง crack ต้องลง starforce ก่อน

วีธีลง
        ไปที่ control panel

->add Hardware->next

->yes, I have already connected the hardware

->Add a new hardware device

->install the hardware that i manually select form a list

->Show All devices

->Have Disk->Browse->dev000.inf

Comment

ต้องลง starforce driver ก่อนคับ พอCheck diskเสร็จมานจะเข้าเกมเลย ก็จะไม่Restartแล้วคับ พอจะเล่นครั้งต่อไปก็ไม่ต้องmountแผ่นแล้วคับ นานๆๆจะถามหาแผ่นอีกก็mountไปคับตามที่ท่านtherockmanบอกคับ

Comment

ขอบคุณทุกท่าน

Comment

Working...
            X