Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเวลากดเข้าไดร์ที่หน้า MY Comครับ [มีรูป]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเวลากดเข้าไดร์ที่หน้า MY Comครับ [มีรูป]

เวลากดเข้าไดร์มันจะขึ้นดังรูปครับ เป็นทั้งไดร์C,D เลยจะแก้ได้อย่างไรครับ ขอบคุณครับ

เพิ่มเติมคิดว่าไม่น่าจะใช่ไวรัสนะครับ เพราะพึ่งลงวินโดน์ใหม่ก็เป็นเลย
    Last edited by gorly; 9 Feb 2009, 00:17:09.

dvd-ram drive ทำไมมันเป็น ram ได้อ่ะ

click ขวา แล้ว explore ก็ยังขึ้นแบบนี้เหรอครับ

Comment

น่าจะไวรัสนะ

Comment

แก้ไขได้แล้วครับ สรุปไวรัสนิเอ่ย

พึ่งลงใหม่เลยนะเนี้ย

Comment

อิอิ มานซ่อนอยู่ไดร d อะสิ ต้อง update antivirus แล้วสะแกนก่อนเข้าไดร d

Comment

ไวรัสครับ
            ฟันธง

มันย้อนมาจาก ของเก่าที่ท่านลบไปมันกู้ตัวเองได้ครับ
            ต้องระวังเรื่องนี้ใครที่ชอบ format เเบบ Quick

Comment

Working...
            X