Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้เจ้านี้บ้างไหม ThermoLab Baram

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห็นที่ร้าน วางโชว์ ติดพัดลม Delta 2 ตัว ผมว่าเรื่องเสียงไม่ต้องห่วง คริๆ

Comment

พูดถึงพัดลม delta ในร้าน เฮียแกขายซะสี่ร้อยมั้ง วันก่อนไปเจอที่ อมรดิโอสยาม พระเจ้า! เก้าสิบบาท ไม่มั่นใจตัวเดียวกันป่าวหว่า กลับมาดูที่ร้านอีกที เป๊ะๆเลย หาเงินง่ายดีนะเฮีย

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        เห็นที่ร้าน วางโชว์ ติดพัดลม Delta 2 ตัว ผมว่าเรื่องเสียงไม่ต้องห่วง คริๆ
        ผมก็เป็นห่วงเรื่อง Delta สี่พันรอบ มันต้องดังแน่ๆ
        ตอนนี้เฮียเขาพัฒนาตัวปรับรอบอยู่ด้วยกำลังออกมาล่ะ ไอ้พวกหมุนๆอ่ะ ผมว่าก็เริ่มน่าสน

ส่วนตัวใช้สองพันรอบไฟสวยๆเงียบคับ

Originally posted by slate View Post
        พูดถึงพัดลม delta ในร้าน เฮียแกขายซะสี่ร้อยมั้ง วันก่อนไปเจอที่ อมรดิโอสยาม พระเจ้า! เก้าสิบบาท ไม่มั่นใจตัวเดียวกันป่าวหว่า กลับมาดูที่ร้านอีกที เป๊ะๆเลย หาเงินง่ายดีนะเฮีย
        เป๊ะๆ เด๋วแอบไปดูเพื่อวันไหน ต้องการรอบจัด

Comment

Baram บางเว็บเมืองนอกยกให้เป็นแชมป์แทน U120EX ซะงั้น

Comment

,มันก็คล้ายๆของ thermathek นั้นแหล่ะครับ

Comment

ใหย่เท่ากะ V8 รึเปล่านั่น

Comment

AMD ใส่แล้ว ซิงค์ต้องนอน แบบ U120Ex หรือเปล่า

ถ้าใส่แนวตั้ง เป่าออกหลังเคสได้ก็น่าสน

Comment

Originally posted by FLyRock View Post
                  ใหย่เท่ากะ V8 รึเปล่านั่น
                  ยาวเท่ากันสูงเท่ากัน แต่กว้างน้อยกว่า เหมือน U120

Originally posted by mr2 View Post
                  AMD ใส่แล้ว ซิงค์ต้องนอน แบบ U120Ex หรือเปล่า

ถ้าใส่แนวตั้ง เป่าออกหลังเคสได้ก็น่าสน
                  ยังไม่ได้ลองดูคับ แต่ถ้าชอบแบบนั้น v8 ได้แน่ลองแล้ว

Comment

1,850 saveway

Comment

เพิ่งไปใส่มาเมื่อวานนี้ครับ 1850 กับ พัดลมประกบคู่ อีก ตัวละ 300บาท ที่ร้าน saveway อัธยาศัยดีมากครับ คนเต็มร้านเลย

Comment

Originally posted by nokthai42 View Post
                        เพิ่งไปใส่มาเมื่อวานนี้ครับ 1850 กับ พัดลมประกบคู่ อีก ตัวละ 300บาท ที่ร้าน saveway อัธยาศัยดีมากครับ คนเต็มร้านเลย
                        ที่ว่าคนเต็มร้านนี่ ลูกค้าหรือคนขายครับ

Comment

ซิลิโคลนแถมของเขาดีไหมครับ คุณภาพต่างกับmx-2 หรือdiamond มากหรือเปล่า

Comment

ใส่กับ Thermaltake V9 ได้หรือป่าว ครับ

Comment

Originally posted by alanna View Post
                              ซิลิโคลนแถมของเขาดีไหมครับ คุณภาพต่างกับmx-2 หรือdiamond มากหรือเปล่า
                              Thermal Grease ของ Thermolab ประมาณ 3 g น่าจะพอๆกับ tx-2 ต่างจาก mx-2 2-3 องศา

Originally posted by realtrowa View Post
                              ใส่กับ Thermaltake V9 ได้หรือป่าว ครับ
                              V9 ขนาดเท่าไหร่ ตอนนี้ใส่กับ CM690 อยู่เหลือนิดหน่อย

ราคาหลัง commart 1850 .- ไม่มีพัดลมให้นะคับ

Comment

สงสัย i5จะใส่ไม่ได้ ผมขอขายละกันครับPMมาได้

Comment

Working...
                                X