Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับทำไมภาพผมเป็นอย่างนี้อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับทำไมภาพผมเป็นอย่างนี้อะ

ทำไมภาพผมเป็ยอย่างนี้อะ

ผมให้ 8800GT Driver 181.22 อะก็ที่จะเป็นมันจะกระตุกก่อนอะ

ช่วยที
    Attached Files

บอกหน่อยคร้าบบบบบบช่วยทีเล่นอะไรไม่ได้เลย

Comment

เเงงงงงงงงไม่มีใครช่วยเลย

Comment

เเงงงงงงงงช่วยที

Comment

ลองอัพไดรเวอร์การ์ดจอตัวใหม่ดูครับ รุสึกว่าตอนนี้จะเป็น 190. อะไรสักอย่างเนี่ยแหละ

Comment

ง่ามีเเต่ 181.22 ตัวที่ผมใช้อยู่อะ

Comment

ง่าไม่มีใครรู้เลยหรอ

Comment

ผมก็มีปัญหานี้ครับ แต่ของผม 9800 gt มันเป็นที่การ์ดจอลองอัพไดร์เวอร์ดูครับเข้าเว็บ nvidia ไปเลย แต่ปัญหาของผมเป็นที่การ์ดจอเลย เพราะลองเปลี่ยนเครื่องใส่ดู มันก็ยังเป็นแบบเดิมอยู่ ถ้าคุณมีอีกเครื่องลอง เอาตัวการ์ดจอที่มีปัญหาไปใส่ แต่ต้อง uninstall ไดร์เวอร์ตัวเก่าออกก่อนนะครับ อย่าลงทับกันมันจะฟ้องว่ามีอยู่แล้ว ถ้ายังเป้นเหมือนเดิม เตรียมเคลมได้เลยครับ

Comment

ใหม่สุดแค่185เองไ่ใช่หรอตัวbetaมี190แล้วเร้อะ*0*

Comment

อาจะเป็นที่ Overclock หรือ การ์ดจอ ร้อนน่ะครับ

ลองใช้ RiverTuner ปรับรอบพัดลมเอาครับเผื่อแก้ได้

Comment

เย้ได้เเล้วขอบคุณครับใช้ Driver 169 อะ

Comment

Working...
                      X