Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดอีกด่านละgears fo war

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดอีกด่านละgears fo war

ยิงหัว แมงมุมกับก้นมัน จนมันถอยไปติดฝนังแล้ว

ทำไงต่อ

[IMG][/IMG]

ของผมถ้าจำไม่ผิดยิงเข้าไปที่ตามันเรื่อยๆ รอจังหวะมันจะโจมตีเรา แล้วเดี๋ยวซักพักมันตกลงไปเองอ่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ภาคไหนหว่า
        ภาพไม่คุ้นเลย
        แต่ถ้าภาคแรก
        ให้ยิงไปเรื่อยๆจนมันสุดมุม แล้วยิงสลักที่พื้น มันก็จะตกไปเองครับ

Comment

http://www.gconsole.com/forum/show.p...&cat=3&layout= <<< บทสรุปครับ

Comment

ภาค2ภาพสวยกว่านี้ไหมครับ

Comment

เป็นของภาค 1 ครับ พอมันไปสุดทางแล้ว

มันจะมีตัวยึดพื้นอยู่สองอันยิงให้พัง มันก็จะตกลงไปในลาวา

Comment

ถ้าจำไม่ผิด ตอนเจอแรกๆ ก็หลบขาของมัน แล้ว พยายาม ยิงท้อง
                พอยิงท้อง แล้วมันจะเปิดปาก ก็ยิงใส่ปาก แล้วมันก็เดินหนี

ทำซํ้า

จนถึง จุดหนึ่้ง มันถอยไปอยู่บนแท่น ก็ยิง ที่ล๊อคแท่นนั้น ทิ้ง
                ก็เรียบร้อย

Comment

Working...
                X