Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดู L4D Onlineผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดู L4D Onlineผมที

พอดีลองทำตามที่พี่มีนบอกครับ คือก็อปไฟล์ลงมาครับตอนแรกก็อปไม่ไม่ได้ แต่พอก็อปได้ก็เจอแบบนี้ครับ

ไม่ทราบว่าแบบนี้แสดงว่าผมทำให้ออนไลน์ได้แล้วหรือเปล่าครับ

แล้วก็นี่ครับ

อันนี้ห้องครับ บางทีก็เห็นแล้วหาย พอปล่อยสักพักก็โผล้ขึ้นมาใหม่ถ้าสมมุติมันว่างผมจะจอนได้ไหม

แล้วก็อยากทราบว่า เห็นในกาเรน่าเขาคุยกันแล้วให้เลข IP มา อยากทราบว่าจะเอาหมายเลขมาทำอะไรครับ ใช่ให้เปิดคอนโซลแล้วพิมพ์เลยหรือเปล่าครับ ผมลองทำดูมันขึ้น unkown commandเลขไอพี

ช่วยตอบทีครับ งงหมดแล้ว

เปิด คอนโซล พิม connect 192.168.29.XXX XXX= ตามห้องอ่ะ

Comment

window + ~

แล้ว connect ip

Comment

Working...
      X