overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  

View Poll Results: คิดว่า Burnout Paradise เป็นอย่างไร

Voters
85. You may not vote on this poll (Please register to vote)
  • หนุกมากๆ-หนุกโคตร!

47 55.29%
  • หนุกเฉยๆ

25 29.41%
  • ก็งั้นๆ แหละ

10 11.76%
  • เกมบ้าอะไรวะ! ไม่เห็นหนุกเลย

3 3.53%
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21

Thread: ร่วมแสดงความเห็นเกี่ยวกับ Burnout Paradise

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

Default ร่วมแสดงความเห็นเกี่ยวกับ Burnout Paradise

ร่วมแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ Burnout Paradise "อภินิหารเผายาง ทะลวงสวรรค์" (Credit:Beaver_XT) กันครับ

OverclockZone Member foxyou's Avatar

มันดี อิอิ ชนแหลก

OverclockZone Member l3oatsukeza's Avatar

598 บาท คุ้มแน่นอนครับพี่น้อง!!

OverclockZone Member Violent's Avatar

อภินิหารเผายาง ทะลวงสวรรค์ ฮาา ช่างแปลจิงๆ ถ้า google แปล จะออกมาแนวไหนอีกละนิ

สนุกนะ แต่ยังไม่ที่สุด ดี แต่ ไม่ประทับใจ อะมั้ง สั่นๆ

OverclockZone Member TheJackal's Avatar
    Somewhere in Sometime

ถ้ามีพวงมาลัย จะหนุกกว่านี้ อีก 10 เท่า

OverclockZone Member AfterBlock's Avatar

สนุกจนลืมเวลาเลยสำหรับผม โดยเฉพาะ ผ่านโผน ชอบมาก กำลังฝึกคอมโบ*40+ อยู่

OverclockZone Member Feriuz's Avatar

ชอบมากครับ เกมน่าติดตาม ขับรถเล่น กินลม ชมวิว ก็สนุกแล้ว

แต่ใช่ว่าไม่มีข้อเสียครับ หรือว่า ผมทำไม่เป็น ?
    คือ ถ้าเรากำลังแข่ง แล้ว เข้าไม่ถึงเส้นชัย มันรีสตาทไม่ได้ ต้องขับวนไปที่จุดแข่งอีกรอบ เสียเวลามากมายครับ
    หุหุ ถือว่า ขับรถเล่นแล้วกัน

OverclockZone Member BlackMiracle's Avatar

Quote Originally Posted by Feriuz View Post
    ชอบมากครับ เกมน่าติดตาม ขับรถเล่น กินลม ชมวิว ก็สนุกแล้ว

แต่ใช่ว่าไม่มีข้อเสียครับ หรือว่า ผมทำไม่เป็น ?
    คือ ถ้าเรากำลังแข่ง แล้ว เข้าไม่ถึงเส้นชัย มันรีสตาทไม่ได้ ต้องขับวนไปที่จุดแข่งอีกรอบ เสียเวลามากมายครับ
    หุหุ ถือว่า ขับรถเล่นแล้วกัน
    ผมก็หาที่ restart ไม่เจอเหมือนกันครับ

แต่อ่านในเวบ www.criteriongames.com มันบอกว่า "ขอมาเราจัดให้" อะครับ เห็นบอก restart ได้ ตอนก็งงเหมือนกัน ได้แต่จอดรถนิ่งๆแล้วเข้าไปแข่งใหม่- -*

OverclockZone Member ball_ball's Avatar
    อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

ผมอยากปรับแผนที่ให้มันหมุนตามรถ แต่หาไม่เจอ หรือว่ามันปรับไม่ได้

OverclockZone Member LordPongpon's Avatar

มันสุดยอกจริงๆ

karas100's Avatar

ผมให้สนุกโครต ทั้งๆที่เบื่อๆหน่อยก็เถอะเสียดายเมืองมันสั้นไปนิด แต่รถเร็วยัง***- -*วิ่ง10นาทีทั่วและ

OverclockZone Member KITJ's Avatar

ผมให้ งั้นๆแหละ

เพราะผมยังรู้สึกผูกติดกับภาค ps มากเหลือเกิน พอทำตามกระแสแล้วออกมาเป็นแบบนี้ก็เลยรู้สึกว่ามันเป็นเกมใหม่ที่ไม่ใช่ burnout

สำหรับคนที่ไม่ยึดติด ยินดีด้วยคุณคงได้เกมใหม่ถูกใจไปเล่น

สรุปเต็ม 10 ให้ 7.5 ครับ

OverclockZone Member l2el3irtl4's Avatar

ผมว่าก็สนุกใช้ได้นะ แต่อยากให้เมืองใหญ่กว่านี้อีกหน่อย รถมันเร็วเกิน ขับแปบเดียวก็ทั่วแล้ว-.-

OverclockZone Member AfterBlock's Avatar

Quote Originally Posted by BlackMiracle View Post
    ผมก็หาที่ restart ไม่เจอเหมือนกันครับ

แต่อ่านในเวบ www.criteriongames.com มันบอกว่า "ขอมาเราจัดให้" อะครับ เห็นบอก restart ได้ ตอนก็งงเหมือนกัน ได้แต่จอดรถนิ่งๆแล้วเข้าไปแข่งใหม่- -*
    restart ทำได้โดยปุ่ม easy drive ครับ ถ้าไม่ได้ตั้งปุ่มใหม่ จะเป็น numpad 6 ครับ กดแล้วจะมีเมนูหลายเมนู

OverclockZone Member playpotonjom's Avatar

มันปรับปุ่มตรงไหนหรอครับ งงกับปุ่มมันมาก

OverclockZone Member LordPongpon's Avatar

Quote Originally Posted by playpotonjom View Post
    มันปรับปุ่มตรงไหนหรอครับ งงกับปุ่มมันมาก
    กด F2 2ครังครับ

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

วิธีปรับปุ่มก็ กด Esc แล้ว F2 2 ครั้งครับ

OverclockZone Member pingthemaster's Avatar

สดๆ จาก google

burn out paradise the ultimate box = มอดไหม้สวรรค์สุดท้ายกล่อง

OverclockZone Member clayzizer's Avatar

ผมว่าก็มันส์ดีนะครับ แต่พอเล่นไปเรื่อยๆเริ่มเซ็งอะ

OverclockZone Member -DoMyoJi-'s Avatar
    กรุงเทพ-สาย4-ทวีวัฒนา

ส่วนตัวผมไม่ชอบ เลย อะ ไม่รุ้ดิเล่นแล้วมันมะหนุกอะ

แต่ถ้าเป็นเวอร์ชั่นของ ps2 (ตามตู้ด้วย) สนุกมากๆเลย ชอบๆๆ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks