Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850IceQ4 ถ้าเปลี้ยนซิ้งใหม่ อุหภูมิเท่าไหรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850IceQ4 ถ้าเปลี้ยนซิ้งใหม่ อุหภูมิเท่าไหรครับ

ผมเปิดมาก็ 40 ละ ปรับรอบ 100%

อูย นั่นเย็นเฉียบแล้วท่าน ซิ้งก็ non.ref อยู่แล้ว เปลี่ยนเพื่อไรอ่าท่าน

Comment

เปลี่ยนเพื่อ ? ซิงค์ก้ดีอยู่แล้ว

Comment

สวยเเล้วไม่ต้องเปลี่ยนเสียดายของ

Comment

ถ้าเป็นตัว REF ค่อยน่าเปลี่ยนหน่อย

Comment

เปลี่ยนซิลิโคนแทนดิครับ

Comment

เปิดมา 40 องศา ถือว่าเย็นมากแล้วนะท่าน

จะเอาสักกี่องศาล่ะหืม

Comment

ไม่ต่างมากนะ

HR03-GT + Tt 2100RPM + MX2

เปิดมา 35 ฟูลปะมาน 50 มั้ง

Comment

Working...
                X