Announcement

Collapse
No announcement yet.

Adidas AdiStar Boost Glow Ultra (used) ถูกๆไปเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Adidas AdiStar Boost Glow Ultra (used) ถูกๆไปเลย

Adidas AdiStar Ultra Boost Glow Running

ไซส์ป้าย 10us ผมเท้าไซส์ 9.5 ใส่ได้หลวมนิดๆ ใส่เดินวิ่งกำลังสบาย
    แต่ก็แล้วแต่คนชอบครับ

สภาพภายในและภายนอกยังสวย ไม่มีฉีกขาดใดๆ
    แต่หัวเปิดนิดหน่อยตามรูป ผมลองเอากาวยางUHUทาแล้วทีนึง..ไม่ค่อยเวิร์คเท่าไหร่
    ถ้าอยากให้สวยคงต้องส่งให้ช่างทำเพิ่มหน่อย
    ...แต่ถึงไม่ทำก็ใส่เที่ยวได้ปรกตินะครับ ไม่น่าเกลียด

ปล่อยต่อให้เบาๆ เผื่อให้เป็นค่าส่งช่างครับ

300 รับเอง หรือส่ง ลงทะเบียน+50฿, EMS+70

นัดได้ หลักสี่ ไอทีสแควร์ และละแวกไกล้เคียง

ขอเน้นเป็น โทร & line นะครับ... PMอาจตอบช้าหน่อย

--------------------

>>> คลิ๊กที่รูปเพื่อขยาย

รูปสุดท้ายเป็นรูปเทียบตอนออกห้างนะครับ

--------------------

รีวิว จากกลุ่มคนที่เล่นรองเท้า ในPantip

*** รองเท้าวิ่ง Adidas จากญี่ปุ่นรุ่น Japan Boost (เบา - นุ่ม - เด้ง ) ***
    Adidas ตระกูล Ultra Boost เป็นรุ่นใหม่ที่พัฒนาต่อมาจาก Energy Boost ซึ่งในรุ่นนี้คนที่เป็นนักวิ่ง ย่อมรู้จักกันดีอยู่แล้ว เพราะเทคโนโลยี Boost ที่ว่าคือพื้นรองเท้าเป็นเทคโนโลยีเดียวกันกับ NMD, yeezy boots ซึ่งเป็นระบบรองรับแรงกระแทก ที่เหมือนกับเม็ดโฟมมาอัดรวมกัน แต่ทาง ADIDAS เค้ายืนยันว่าไม่ใช่โฟมนะครับ แต่เรียกว่า Boost แม้ว่าหน้าตาจะเหมือนกับโฟมก็ตาม ... แต่ถ้าใครเคยไปลองจับดูแล้ว (ตามช็อป Adidasช่วงแรกๆ จะมีเม็ด Boost ให้ลองสัมผัส ) จะรู้เลยว่า ความยืดหยุ่นสูงมาก เพราะฉะนั้นรองเท้าตระกูลนี้ จึงเน้นไปที่ความยืดหยุ่น และความนุ่มและเด้งของพื้นรองเท้าเป็นหลัก ทำให้เป็นที่นิยมกันอย่างมาก.

------------
    Last edited by Perhaps; 18 Aug 2019, 15:53:35.

UP1st

Comment

Up 2nd

Comment

UP3rd

Comment

UP 4th

Comment

Working...
          X