Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ์ดจอ GF 7300 ในโน้ตบุ๊คค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ์ดจอ GF 7300 ในโน้ตบุ๊คค่ะ

พี่ๆที่ทราบช่วยบอกหน่อยค่ะว่าการ์ดจอ GF 7300 ในโน้ตบุ๊ค สามารถใช้กับโปรแกรม 3D MAX และ 3D อื่นๆไหวไหมค่ะ อยากทราบค่ะว่าถ้าใช้ได้จะใช้ได้ดีหรือแค่พอได้หนะค่ะ ขอบคุณคะ

สบายมาก ของแบบนี้อยู่ที่ cpu กะ ram มากกว่า ขนาด onboard GMA950 ยังไหวเลย

Comment

เล่น BF 2142 ไม่ด้ายยยยยยยยยยยย

Comment

BF เล่นได้นะครับ ตุกบ้าง ปรับลดหน่อย

Comment

เทียบเท่า GF6200 ของ PC อ่ะครับ

Comment

ขอบคุณมากค่ะ

Comment

Working...
            X