Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง vga EN 9600GT 512M

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง vga EN 9600GT 512M

ทำไม Everest ถึงมองเห็นการ์ดจอผมใช้ PCI - E Version 1.0 ละครับ ผมใช้เมนบอร์ดรุ่น EP35-DS3R อยู่คับ วานผู้รู้ช่วยตอบที

นี่เป็นรุปที่โปรแกรมมานตรวจสอบได้คับ

บอร์ดตัวนี้มัน pci-e 1.0 ไม่ใช่หรอครับ อันนี้ผมไม่แน่ใจนะ

Comment

บอร์ดชิปเซ็ต P35 รู้สึกว่ามันจะยังเป็น PCIe 1.0 อ่ะครับ ใส่การ์ดตัวไหนมันก็เป็น 1.0 แต่ไม่ต้องกังวลมันไม่มีผลต่อประสิทธิภาพหรอกครับ

Comment

X38 เป็น 1.1
        P43 เป็น 2.0

Comment

Originally posted by scops View Post
          X38 เป็น 1.1
          P43 เป็น 2.0
          X38 เป็น PCI E 2.0 เด้อ

Comment

Working...
          X