Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายถูกๆ เครื่องสำรองไฟมือสอง พร้อมแบต.ราคาถูกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แบตมือสองใช้งานได้ปกติทุกลูก.ก้อนจัดส่งแน่นอนครับ

Comment

ขายถูกๆครับ.ทุกเครื่องใช้งานได้ปกติครับ.จัดส่งตลอดครับ

Comment

ทัก line ไปแล้วครับ

Comment

ตกลงตามที่คุยในไลน์ โอนแล้วครับ

Sent from my ASUS_X018D using Tapatalk

Comment

Originally posted by zeng View Post
            ทัก line ไปแล้วครับ
            Originally posted by konyong08 View Post
            ตกลงตามที่คุยในไลน์ โอนแล้วครับ

Sent from my ASUS_X018D using Tapatalk
            จัดส่งให้ทางเคอรี่.ทุกเครื่องครับ.รอรับวันถัดไปได้เลยครับ.ขอบพระคุณมากครับ

Comment

ใช้งานได้ปกติ.ทุกเครื่องที่ทางเรา.จัดส่งครับ.รับประกัน.1เดือนครับ

Comment

ได้รับของแล้ว สภาพดี
                ใส่แบตแล้ว ใช้งานได้ดี

Comment

สนใจ ครับ สั้งซื้อยังไง

ขอเลขบัญชีโอนเงินด้วยครับ
                  SYNDOME.ICON.850va325w ซื้อ 2 ตัวครับ
                  ราคาเครื่องเปล่า.ราคา280.บ ไม่เอาแบตครับ ขอราคาพร้อมส่ง ด้วยครับ

Comment

Originally posted by rak018 View Post
                    ขอเลขบัญชีโอนเงินด้วยครับ
                    SYNDOME.ICON.850va325w ซื้อ 2 ตัวครับ
                    ราคาเครื่องเปล่า.ราคา280.บ ไม่เอาแบตครับ ขอราคาพร้อมส่ง ด้วยครับ
                    ครับผม ผมรับกวนทาง.Pm.ครับ

Comment

เครื่องพร้อมแบต.ราคาถูกๆครับ..จัดส่งทางเคอรี่ปลอดภัยแน่นอนครับ

Comment

เครื่องพร้อมแบตมือสอง.ยังพอมีของอยู่ครับผม

Comment

เครื่องพร้อมแบตมือสอง.ทางเราก็พอมีบ้าง.สอบถามได้ครับ

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
                            X