Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ patch GTA IV 1.02

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ patch GTA IV 1.02

คือจะไปโทษตัวเกมอย่างเดียวมันก็ไม่ถูกนักหรอก ก็เล่นเเผ่นก๊อบนี่นา(ไม่มีปัญญาหาเเผ่นเเท้เล่น)

คือคาดว่าเพื่อนๆน่าจะลองอัพเป็น patch 1.01 เเล้วนะครับ ผมลองอัพเเล้วปรับค่าต่างๆ
    เฟรมเรตมมันก็อยู่ที่ 48 กว่าๆ

เเต่ผมไปเจอ patch 1.02 ก็เลยลง ปรากฏว่าตั้งค่าเหมือนเดิมทุกอย่างเฟรมเรตมันตกไป
    อยู่ที่ 28 เองอ่า มันเกิดอะไรขึ้นเนี่ย อยากรู้ครับ

ปล. เเล้วเควสที่รับจาก pakit มั้งนะ(ไม่รู้พิมชื่อถูกปล่าว) ที่มันให้เอาระเบิดไปติดใต้ท้องรถ
    พวก เเก็ง little italy อ่า ติดเเล้ว ขับตามไปมันก็ไม่ผ่าน ขี่ชนก็ไม่ผ่าน ยิงก็ไม่ผ่าน
    คือ...........มันผ่านยังไงอ่า

แนะนำนะครับ ไป 7-11 แล้วไปซื้อ ไส้กรอก CP มานั่งทาน แล้วรอท่านต่อไป -*-

Comment

ซื้อในเกมทานเเล้วครับ ตอนก่อนเมาขับรถชนร้านมัน เลยซื้อซะหน่อย....

Comment

1.02 จริงๆ ลงแล้ว FR ต้องมากขึ้นซิ มันออกมาเน้น ให้ ปรับได้มากขึ้น กับลื่น ขึ้นนะ

แต่ของเก่า 48 ถ้าเป็นผม ผมคงไม่ลงตัวใหม่แล้วนะ นั้นก็ลื่นพอดูแล้ว

แต่เล่นจบ ลบไปแล้ว ตั้งแต่ 1.01 พึ่งมา เลยไม่สมารถ ตอบได้มาก - -'

Comment

ผมยังไม่เคยลงซักแพทเลย เล่นจบไปรอบนึงแล้ว

เล่นแบบค้างๆ คาๆ อีก 2-3 รอบมั้ง 555+

Comment

Working...
          X