Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย i5-8400 ใหม่ ประกัน JIB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ได้รับสินค้าวันนี้ ผมขอเงินคืนด้วยเพราะเกินกว่าวันที่ควรจะถึงแล้ว!!

Comment

https://www.overclockzone.com/forums...ม่/page2

สายหมุนเงินครับ

Comment

Originally posted by aoh View Post
        https://www.overclockzone.com/forums...ม่/page2

สายหมุนเงินครับ
        ผมละเซ็ง เพิ่งมาเกิดเอาตอนผมจะซื้อของ ก่อนหน้าก็ไม่มีประวัติอะไรก็เลยโอนไป

Comment

ดันไปอย่าให้ตก

Comment

ติดต่อไม่ได้ ไม่รับสาย เช็คเลขไม่ได้ พน .ดำเนินคดีให้ครับ

Comment

ดันก่อนนอน

Comment

+

Comment

Originally posted by num1984 View Post
                  ขออภัยด้วยนึกว่าใช่แบบนั้นก็ให้ความเห็นซะมั่นใจ ผมกลัวจะเหมือน 970 evo อีกกระทู้
                  คุณครับผมไม่ใช่หน้าม้าน่ะก่อนหน้านี้เขาส่งให้เขาก้อบอกว่ามาให้เครดิต ผมก้อมาให้ ล่าสุดผมโดนคิดว่าผมหน้าม้าหรา ดูเวลาที่ผมโพสให้เครดิต ตอนนั้นยังไม่โดน

Comment

Originally posted by ponpon01 View Post
                    เค้าเพิ่งจะโดนมาครับ ไม่ยอมส่งของ ต้องทวงเงินคืน
                    https://www.overclockzone.com/forums...ad.php/3959538
                    ขอบคุณครับที่แก้ต่างให้

Comment

Originally posted by chaiyasid View Post
                      ขอบคุณครับที่แก้ต่างให้
                      ผมโทรไปปรึกษาเรียบร้อยแล้วครับ

Comment

ติดต่อกันคนขายได้แล้ว บอกว่าไป ตจว. สามวัน
                        ถ้าไงผมจะมาอัพเดทนะครับ คนขายบอกจะเคลียด้วยการคืนเงินเงินภายในวันนี้ ครับ!!

Comment

ตอนนี้ยังไม่ได้เงินคืนครับ พรุ่งนี้จะไปแจ้งความให้ถึงที่สุด ครับ

Comment

Comment

Originally posted by ponpon01 View Post

เคสนี้ผมคุยกับคนซื้อเรียบร้อยนะครับ รอคุณ adtong ผู้ซื้อมาแจ้งครับผม

TRACK : PTMH000391841

Comment

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ ปัญหาต่างๆ ที่เกิดขึ้นเกิดจาก เจ้าของได้ขายของแล้วฝากคนอื่นส่งของแล้วของมาไม่ถึง เลขที่ให้มา คือ PTNH000397985 ไม่สามารถตรวจสอบได้
                                ไม่รู้เพราะต้นทางโกงมาอีกต่อนีงหรือเปล่า ต้องให้เจ้าตัวมาอธิบายเอง ในส่วนนี้ครับ

ทำให้ผมได้ของตามที่เวลาถึงคือวันจันทร์เป็นอย่างช้า จนกระทั่งผมขอเป็นเงินคืนในวันจันทร์ที่ 21 พ.ค. 62
                                แต่เนื่องจาก คุณ akethai ไม่อธิบายเรื่องปัญหาของเค้าให้ผมฟัง ต่อมาวันอังคารก็ทำการทวงถามไปอีกเรื่องขอคืนโดยการโอนเงินกลับมา ได้คำตอบว่าต้องเอาของมาขาย เงินไม่พอให้ผมบลาๆ
                                ผมก็ให้โอกาสว่าจะยังไง ต่อมาวันพุธผมก็ขอเป็นวันสุดท้ายผมไปแจ้งความไว้ทำให้เค้าขอเป็นส่งของให้ผมแทนคืนเงิน ผมก็ตกลงไปแต่ก็คือเป็นปัญหาของคุณ akethai ครับผมก็อยากจะบอกตามความเป็นจริง
                                สรุปผมได้ของวันศูกร์ โดยโอนไปตั้งแต่วันที่ 16 พ.ค. 62 ตอน 18.29 น. ครับ ใช้เวลาหลายวันหน่อยครับ ผมอาจจะจังหวะไม่ดีเอง เฮ้อเหนื่อยเลย แต่คุย akethai ได้หลังวันที่ 20 นะครับ เพราะ akethai ไม่ได้เอามือถือไปตจว. ที่หยุดยาว 3 วัน

เรื่องก็เป็นเช่นนี้ครับ ใครจะซื้อขายก็ตรวจสอบเวลากับวันหยุดดีๆ
                                Last edited by adtong; 24 May 2019, 18:09:39.

Comment

Working...
                                X