Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกนี้ ไป commart ได้ยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปกนี้ ไป commart ได้ยังคับ

CPU / E4300 (o/c เปน 1400 mhz)
    CPU Cooler / Scythe ANDY Samurai Master
    Mainboard / Gigabyte GA-N680SLI-DQ6
    Mainboard Cooler / Thermalright HR-05 SLI
    VGA / Spark GeForce 7300GT 256MB DDR3
    Ram / Kingston 1 G /533 2 slot (o/c เปน 700 mhz)
    Hard Disk / Seagate 7200.10 320GB
    Optical Drive / LG DVD-RW GSA-5169D
    Monitor / LG L194WT 19"

ราคาเท่าไร ไครู้บอกทีได้เตรียมตังไปถูก

โหะๆ บอร์ดแรงๆ

Comment

*-* ทำไมเลือก VGA ต่ำจัง บอร์ดตั้งแรง

Comment

คิดอะไรของเค้าเน้า

Comment

แล้วทำไมต้องไปซื้อคอมมาร์ทอ่ะ.........ระวังซื้อแล้วเวลามีปัญหาจะหาตัวร้านที่ซื้อไม่เจอนะ

Comment

Originally posted by nunthikorn View Post
            CPU / E4300 (o/c เปน 1400 mhz)
            CPU Cooler / Scythe ANDY Samurai Master
            Mainboard / Gigabyte GA-N680SLI-DQ6
            Mainboard Cooler / Thermalright HR-05 SLI
            VGA / Spark GeForce 7300GT 256MB DDR3
            Ram / Kingston 1 G /533 2 slot (o/c เปน 700 mhz)
            Hard Disk / Seagate 7200.10 320GB
            Optical Drive / LG DVD-RW GSA-5169D
            Monitor / LG L194WT 19"

ราคาเท่าไร ไครู้บอกทีได้เตรียมตังไปถูก

Comment

เอาสเป็กให้ที่ร้านจัดให้น่าจะได้ราคาถูกลงนะครับ
              ไป commart ผมว่าเลือกซื้อเอาเป็นอย่างๆดีกว่า
              อย่างว่าแหละเดี๋ยวมาปัญหา แล้วจะหาร้านลำบาก
              แต่ถ้ามีศูนย์ดีๆหาง่ายๆก็แล้วไป

Comment

มาไขข่อข้องใจครับ ที่ถามว่าทำไมเลือก vga ต่ำจัง เพราะว่าผมเอามาเล่นเกม online อย่างเดียวครับ ไม่ได้เล่นเกมโหด ๆ และก้ออีกอย่างคือ ผมจะรออัพเปน vga ดีๆ ตอนที่ vga direct x 10 ราคาต่ำกว่านี้อะครับ เหตุผลก้อมีเช่นนี้นี่เอง

Comment

ผมไม่เคยไปงาน commart ไคมาเล่าบรรยากาศทีครับ อย่างผมไปนี่มันจะหาร้านไม่เจอหรองับ

แล้วเวลาเขาจัดนี่เขาจัดเป็น boot ร้าน หรือ boot ยี่ห้ออะครับ

Comment

คือร้านไอทีจากที่ต่างๆจะมาเปิดบูทกัน บางที่ร้านอาจอยู่ไกลครับ ถ้ามีปัญหาอาจจะเดินทางไปเคลมลำบาก

Comment

บอร์ด ตัวนี้มีด้วยหรอ ยังไม่เหงเลย - -

Comment

ไม่ต้องรอคอมมาทหรอกครับ พันทิพนี่แหละ ชัวร์สุดแล้ว

Comment

MB ราคานี้เล่น commando คุ้มสุดแล้วครับ

Comment

แวะมาบอกว่า

ไม่มีเหตุผลใดๆ ที่จะต้องรอ commart

Comment

ผมคิดว่างานคอมมาร์ทถ้าเป็นอุปกรณ์คอมราคาไม่ได้ถูกอย่างที่คิดนะครับ
                              รวมถึงโน้ตบุ้คด้วย
                              จะมีดีกว่าก็แค่จำพวก ผ่อน 0% 10 เดือน หรือแถมโน่นแถมนี่มากกว่า

เห็นด้วยกับความเห็นบนๆครับ
                              ระวังจะหาร้านไปเคลมไม่เจอนะครับ

ป.ล. เพิ่งสมัครสมาชิกครับ ขอที่พักพิงด้วยนะครับ

Comment

Working...
                              X