Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง hp pavilion dv9000 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง hp pavilion dv9000 ครับ

hp pavilion dv9000 ที่จอ 17 นิ้วน่ะครับ
    1. รุ่นนี้ดีมั๊ยครับ คือพี่ชายเค้าให้ผมมาใช่น่ะครับ แต่ผมไม่มีข้อมูลตัวเครื่องเลย
    2. มันราคาเท่าไร
    3. ผมลอง เซฟรูปมาให้ดูน่ะครับว่า spec มันเป็นยังไงบ้าง
    4. มันจะมีความร้อนสุงมั๊ย แล้วควรจะหาไอ้ที่เค้าใช้ระบายความร้อน notebook มาใช้มั๊ยครับเปิดใช้งานนานครับ 3-6 ชม. ต่อวัน
    5. vista ที่มากับเครื่องมันเตือนให้ update น่ะครับแล้วมันก็โหลดมาเนี่ย จำเป้นต้อง install ลงเครื่องมัียครับ
    Last edited by artbum; 5 Jun 2009, 11:47:10.

มีอีกรูปนึง
    Last edited by artbum; 5 Jun 2009, 11:47:36.

Comment

แรงพอตัวครับเจ้าตัวนี้ เย็นกว่าDV2000เยอะ

Comment

แล้วมันร้อนแบบนี้มันจะเสียง่ายมั๊ยครับเนี่ย ผมยังไม่เคยใช้ notebook มาก่อนพอมาเจอแบบนี้ก็เลยว่าร้อนแล้ว กลัวพลาสติกมันละลาย 555

Comment

Working...
        X