ช่วยจัดสเป็คด้วยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 7 of 7

Thread: ช่วยจัดสเป็คด้วยครับ

OverclockZone Member univers99's Avatar

Default ช่วยจัดสเป็คด้วยครับ

มีงบแค่ 8,500 บาท ไม่รวมจอ อยากได้คอมไว้ใช้งานทั่วไป ดูหนัง ฟังเพลง

CPU อยากได้ Daul Core ก็พอครับ
    Mainboard ธรรมดาก็พอ พวกพิมพ์นิยม Sound on Board รองรับ 5.1 ก็ดีนะ
    HD ยี่ห้ออะไรก็ได้ SATA สัก 160 GB ก็พอ
    RAM DDR2 ขอแค่ 1 GB
    DVD RW แค่พอใช้งานได้ถูกๆสักตัว
    CASE + Mouse + Keyboard

พอจะจัดให้ผมได้มั้ยครับ งบน้อยเพราะต้องเก็บเงินไว้เป็นค่านมลูกชาย

ปล.VGA Card & Sound Card เอาไว้ก่อน On Board ไปก่อน เด๋วค่อยซื้อเพิ่ม
    ส่วนจอที่บ้านมีจอ LCD 17" Widescreen แล้ว เพื่อนขายต่อให้ 1,500 บาท
    Last edited by univers99; 10 Feb 2009 at 19:17:26.

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

เดี่ยวคืนนี้ผมมีของจริงให้ดูตัวเป็น งบก็ประมาณนี้แหละครับ +- ไม่กี่บาทครับ 10000 มีทอนครับ รับรองว่า แรงเต็มงบแน่นอนครับ

OverclockZone Member univers99's Avatar

ขอบคุณครับ งั้นคืนนี้ผมละจะรอ

ปล.ซื้อสิ้นเดือนนี้ ช่วยแนะนำร้านด้วยนะครับ

OverclockZone Member lamsingh's Avatar

มารอดูด้วยครับ ว่าจะซื้อคอมระดับกลางๆไว้ให้ท่านผบ.ใช้อยู่เหมือนกัน

ดันหน่อย

รอคุณวิกรอยู่นะครับ จะเลิกเงิน 22.30 น
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ถ้าไม่ลำบากส่งเมลให้ผลที channark@ais.co.th

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

Bookmarks

Bookmarks