Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Left4 Dead ทั้งทีไม่เล่นด่านนี้เสียชาติเกิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Left4 Dead ทั้งทีไม่เล่นด่านนี้เสียชาติเกิด

เป็นแมพที่มาจาก www.l4dmap.com นะครับเป้นแผนที่ ที่สนุกเอามากๆเพราะซอมบี้เกิดพร้อมกันประมาณ400-700ตัว ยิ่งเล่นยิ่งฉิบหายดีเพราะ บอทเรายังไม่รู้จักด่านนี้ครับบอทเลยหยิบปืน หยิบอะไรไม่เป้นนอกจากใช้ปืนสั้นยิงซอมบี้นั่นคือสิ่งที่พวกเขาทำได้ - -

จุดมั่งหมายของด่านนี้คือให้มีชีวิตอยู่ให้ได้ 20 นาทีครับแล้วประตูเซฟรูมจะเปิด แต่บอทสามารถบัคเข้าไปได้ เหอๆ ผมเก็บรูปมาฝากครับ ลองดูกันนะว่ามันโครตสนุกขนาดไหนถึงได้เอามาเล่าสู่กันฟัง

ตอนเริ่มใหม่ๆ

หลังจากนั้นเพียง30วินาที...

ที่จริงหลังๆจะมาเยอะกว่านี้อีก 2 เท่าแต่ผมไม่มีเวลาถ่าย - -ขอโทษด้วยครับ ถ้าท่านใดอยากเห้นจริงต้องลองเล่นเอง

สนใจดาวน์โหลดได้ที่นี่
    http://www.l4dmaps.com/download.php?file=24

แค่4Mbเองครับแต่ความมันส์สุดยอด

วิธีลง
    1.แตกไฟลล์แล้วก็อปทั้ง 2 ไฟลล์ในภาพครับ
    2.มาวางในโฟลเดอร์ที่มีแมพเกมอยู่ได้เลยครับ

เวลาจะเล่นให้เปิดคอนโซลขึ้นมาแล้วก็อปคำนี้ไปใส่ เกมก็จะรันเข้าด่านทันที
    map l4d_hangumhigh

เพิ่งเข้าเซฟรูมได้มะกี้ครับ ใช้สูตรซอมบี้ล้านตัวครับ ที่จริงโกงแค่กระสุนอย่างเดียว555+
    แต่ระเบิดไพพ์บอมดันอมตะตาม ซอมบี้เลยเข้าไม่ถึงตัว*-*

คำเตือน!!! ถ้าหากโกงได้ก็จริงอยู่แต่ใช่ว่าคุณจะเป็นฝ่ายชนะเสมอไปโดยทางผู้สร้างแมพนี้จะส่ง Tank ออกมา5นาที/1ตัว และมันจะอันตรายอย่างยิ่งยวดหากคุณไปยืนจนชิดเหล็กที่กั้นเซฟรูมไว้ เพราะไอเจ้า Tank มันจะเกิดตรงหน้าแล้วตบแผละเราจนตกตายทันที ดังนั้นถ้าจะยืนหน้าเซฟรูมควรถอย***งออกมาสักหน่อแยจะดีกว่าเพราะมันจะได้ไม่มีโอกาศมาเกิดตรงหน้าเราอีก

สงสัยอะไรถามได้เลยครับ

ไม่มีที่ให้หลบเลย

ป.ล.จขกท.ไม่ยอมช่วยเพื่อนเลย

Comment

ไม่ค่อยมีคนเล่น map ใหม่ๆ ด้วยเลย

Comment

Originally posted by qbert View Post
        ไม่มีที่ให้หลบเลย

ป.ล.จขกท.ไม่ยอมช่วยเพื่อนเลย

เหอๆถ้าช่วยผมเองก็เดี้ยงดก้วยสิ แต่ตอนนั้นผมปาไพพ์บอมไปล่อแล้วนะเนี่ย - -

Comment

ทำให้ บอท มันหยิบ ปืนได้ไหม เล่นอยู่เหมือนกัน

Comment

map นี้สมบูรณ์หรือยัง เคยโหลดมา เล่นได้ด่านเดียว พอจบ เริ่มด่านใหม่มันค้าง ไปดูในเว็บอ่อมัน Beta อยุ่ เลยสอบถามอ่าค่ะ ว่า complete หรือยัง

Comment

คือถ้าเอา Witch มาแทน Tank ก็คงไม่ต่างกันเม่าไหร่หรอกจริงมัย
              แบบว่าตบที่เดียวม่องเหมือนกันอะ

Comment

น่าลองมาก ให้โหลดกันทุกคนแล้ว Online ได้ไหมครับเนี่ย

Comment

Working...
                X