overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 16 of 16

Thread: ใครมีเกมแปลกๆ แหวกแนว แนะนำให้หน่อยครับ

ผู้มาเยือนจริงๆนะ
    Guest

Talking ใครมีเกมแปลกๆ แหวกแนว แนะนำให้หน่อยครับ

เบื่อที่ต้องมาเล่นเกมแนวเดิม ซ้ำไปซ้ำมา ใครมีเกมแนวอื่น *ไม่เอาแนวดังต่อไปนี้
    1. FPS << First person shooting
    2. แนว simulator
    3. แนวขับรถต่างๆ
    4. RPG ทั่วไป
    5. แนวกีฬาทั่วไป
    6. วางแผนแบบ fm,cm
    7. วางแผนการรบทั่วไป
    8. เกมภาษา
    9. แนว street frighter ก็ไม่เอา

ใครรู้จักเกมเจ๋งๆน่าเล่น ช่วยแนะนำกันหน่อยครับ กำลังสนใจแนวหุ่นยนต์สู้กัน หรือตะลุยด่านแปลกแหวกแนวก็ได้ ขอบพระคุณอย่างสูงครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

OverclockZone Member Axus's Avatar

BIKO3 โลด

H game:artificail girl เกมส์แนวทำทุกอย่างเพื่อให้ได้ xxx โอ๊ใครเกิดมาพื่อสิ่งนี้
    อื่นๆก็คล้ายๆเดิมแต่มันก็มีแปลกๆอยู่บ้าง
    Falt out 2: มันส์โครตระบบ physic ถูกสร้างโดย nvdia รถถูกทำงายเป็น
    ชิ้นเล็กชิ้นน้อยได้ ความวินาศสันตะโร เป็น concept ของเกมส์นี้
    mediaval total war2: ไม่มีอะไรมากกว่า เล่นแล้วเสพติดอย่างรุนแรง ทั้งๆที่ไม่เคย
    เล่น total war มาก่อน

OverclockZone Member กบในกะลา's Avatar

Falt out 2 ตามเขาล่ะครับ มันสะใจมาก

ลองเกมส์ NFHELL2 ยังง่ะ ที่แกล้งเพื่อนบ้านอ่ะ

OverclockZone Member กบในกะลา's Avatar

Falt out 2 ตามเขาล่ะครับ มันสะใจมาก

ลองเกมส์ NFHELL2 ยังง่ะ ที่แกล้งเพื่อนบ้านอ่ะ

OverclockZone Member Yoshimitsu's Avatar

Rayman Raving Rabbids ไง มีทุกเกมให้เล่นเลย ฮามากๆ
    Sudoku เขียนถูกหรือเปล่านะ ที่มันให้เรียงตัวเลขน่ะ ลับสมองดี

ผู้มาเยือนจริงนะ
    Guest

Quote Originally Posted by กบในกะลา View Post

เกมส์ NFHELL2 น่าสนใจแฮะ พอมีรูปไหมครับ

OverclockZone Member Yoshimitsu's Avatar

Quote Originally Posted by ผู้มาเยือนจริงนะ View Post
    เกมส์ NFHELL2 น่าสนใจแฮะ พอมีรูปไหมครับ
    ลองเข้าไปดูครับ หนุกดีเหมือนกัน แกล้งเพื่อนบ้านเล่นๆ ขนาดก็เล็กๆ
    ชื่อเต็มๆคือ Neighbores From Hell 2 ครับ
    http://www.gamespot.com/pc/strategy/...ll2/index.html

OverclockZone Member PUSH THE TEMPO's Avatar

แหวกแนว ยังไงให้มันแหววแนวดี
    Worm ไหวไหมหว่า แบบว่าชอบ หุหุ
    หรือเกมสอดแนมแบบคนดูลุ้นเหงื่อแตก Splinter Cell ดี
    หรือจะ Hitman ดี
    พวกนี้ไม่ใช่ว่าเจอแล้วบ้ายิงๆๆๆๆเข้าไป จะต้องใช้การหลบหลีกและtacticพอสมควร

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

PACMAN ครับ

หรือไม่ก็ ROCKMAN X7อ่ะครับ รับรองตะลุยด่านสะใจ

OverclockZone Member หัวโบราณ's Avatar

เกมpinballไง

OverclockZone Member bodinnarak's Avatar
    Live House of Blue in LAS VEGAS

เกม sims bustin out

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

อ่ะนะ แต่ละคน...

Mod ภูธร Sakuder's Avatar
    อ.เมือง นครราชสีมา USER ID : 27

หันมาเล่น Emu เครื่องยุคเก่าสิ จะได้ครบทุกรสเลย

โพสกระทู้ติด ๆ ภายใน 30 นาทีโดยไม่จำเป็น โพสโฆษณาในที่ที่ไม่ได้รับอนุญาติ
    โพสที่ละเมิดลิขสิทธิ์ โพสการเมือง โพสทะเลาะ โพสลามก ฯลฯ
    หรือโพสผิดกฏ กติกา มารยาทอื่น ๆ พบเห็นโปรดช่วยแจ้ง โดยกด ที่โพสนั้นๆ

OverclockZone Member Goamonn's Avatar

ว่างๆผมชอบไปเล่นใน www.reflexive.com น่ะครับ
    เกมเยอะดีเลือกตามสบาย ไม่กินการ์ดจอ
    เกมเล็กๆก็มันได้นะครับ

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

Quote Originally Posted by Yoshimitsu View Post
    Rayman Raving Rabbids ไง มีทุกเกมให้เล่นเลย ฮามากๆ
    Sudoku เขียนถูกหรือเปล่านะ ที่มันให้เรียงตัวเลขน่ะ ลับสมองดี
    เห็นด้วยครับ แหวกแนวสุดๆ
    ยิ่งเกมตบปากกระต่ายร้องเพื้ยนนี่เล่นแล้วขำกลิ้งเลย

Bookmarks

Bookmarks