Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแลก oppo R17pro สภาพสวย ศูนย์ไทย ยกกล่อง ประกันยาวครับ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายแลก oppo R17pro สภาพสวย ศูนย์ไทย ยกกล่อง ประกันยาวครับ!!!

***อ่าน "ภาษาไทย" ในโพสต์ให้ละเอียด 2-3 รอบก่อนโทรมาสอบถามครับ***

รุ่น : ขายแลก oppo r17 pro เครื่องศูนย์ไทย

สภาพและตำหนิ / อุปกรณ์ / ประกัน : เผื่อขนแมวครับ ไม่มีตกบุบ สภาพรวม98% / อุปกรณ์แท้ครบยกกล่อง / ประกัน 3/2/2020

ราคา : 14300 บาท รับเอง ราษฎร์บูรณะ 41 หรือ MBK เท่านั้น เหลือ 13900 บาท พร้อมซื้อและสะดวกราคานี้ค่อยติดต่อสอบถามนะครับ ทักมาต่อราคาขอไม่คุยครับ

มัดจำ 500-1000 บาท ก่อนนัดรับสินค้า ไม่รับจองปากเปล่าทุกกรณีครับ (EMS/KERRY+100 ไม่รับ พกง.)

การเทริน์เครื่อง : ตีตามราคารับซื้อในตลาดมือ2 มาขอแลกฟรี หรือ ตีราคาของตัวเองเทพๆ เชิญหาแลกป้ายหน้าครับ

ติดต่อ : 0884548104 เดียว

***ประวัติการขายมีเยอะ เช็คก่อนตามสบายครับ***

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

sold out

Comment

Working...