Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีเพิ่งหัด คล๊อค ครับ อยากถาม 55 +

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีเพิ่งหัด คล๊อค ครับ อยากถาม 55 +

ผมใช้ E6750 + ep35-ds3r +ram ddr2 800 ocz พอจะ สอน step by step ไหมครับ คือพูดตรงๆ เลย ว่าผมโง่ - - คือ แบบพาไปถึงเป้าเลยอะครับ แบบว่าไม่ต้องลอง
    อ่อ เรื่อง ซิ้ง ผม ใส่ซิ้งใหม่ละครับเย็น จับใจ ลากได้ยาวๆๆ อิอิ รอผู้รู้ ครับ

เปงไปได้ บอกประมาณว่า ปรับอันที่ไหร่ อะไร ยังไง ให้ผม ลอกเลยก็ดี อิอิ
    Last edited by MoTeZ; 12 Feb 2009, 13:20:33.

ดันๆ

Comment

ดูเป็นแนวทาง
      ไฟ CPU ค่าเริ่มต้นอาจจะไม่เท่ากัน
      ตัว X ท่านอาจจะได้แค่ 8 ที่ปรับสูงสุด
      น่าจะปรับบัส CPU ได้ 450 ขึ้น นะ
      ไม่จำเป็นต้องปรับไฟทุกตัว นะ

Last edited by TWK.; 10 Feb 2009, 23:27:49.

Comment

ท่านนี่ ยอดมนุด อิอิ ขอบคุง ยามยากท่านนี่แหละช่วยตลอด อิอิ TWK นับถือครับ มีอารายให้ช่วยบอกได้นะครับ ว่าแต่จะช่วยอะไรได้หว่า - -

Comment

แล้วรูปนั่นเกี่ยวไรอ่ะคับ แต่แหล่มดีคับ

Comment

Working...
          X