Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 ใช้คู่กับMusic SX ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 ใช้คู่กับMusic SX ด้วยครับ

งบประมาณ 3,000 ครับ ฟังแนว acoustic,Jazz
    ดูๆ พวก V2141 กับ A600ll อยู่ครับ สองตัวนี้เป็นไงบ้าง
    หรือมีตัวไหนน่าสนใจกว่าช่วยแนะนำด้วยครับ

a600II เหมาะมากๆ เคยใช้อยู่ครับ

Comment

ตอนนั้นผม ก้มี 3000 ผมเก็บตังอีกหน่อย ซื้อ MX5021 อะครับ

ความเห็น น่ะ ครับบบบ จะโดนด่าไหมเนี่ย

Comment

a600II
        ผมก็ใช้ครับ

Comment

ถ้าฟังแนวที่ว่า VS4121 ก็ดีครับ เหมาะๆ

Comment

Working...
          X