Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย UPS...SmartPower/Syndome Cleanline 1000va/6000watt++ ราคาโดน แวะมาดูครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย UPS...SmartPower/Syndome Cleanline 1000va/6000watt++ ราคาโดน แวะมาดูครับ

1. Cleanline D1150J....1150va/630wat

เป็น UPS ชนิด Line Interactive With Stabilizer Design
    • ควบคุมการทํางานอย่างแม่นยําด้วยไมโครโปรเซสเซอร์
    • มี Stabilizer สําหรับปรับแรงดันอัตโนมัติ สามารถนําไปใช้งานได้ดี
    ทั่วประเทศ
    • แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 220 Vac+/-25% (165-275 Vac)
    • แรงดันไฟฟ้าขาออก 220 Vac+/-10% (โหมดปรับแรงดันไฟฟ้า)
    และ 220 Vac+/-5% (โหมดจ่ายไฟสํารอง)
    • สามารถประจุแบตเตอรี่ให้พร้อมใช้งานได้เร็วขึ้นกว่าปกติ
    • สามารถแสดงค่าแรงดันไฟฟ้าขาเข้าและขาออก
    • สามารถแสดงสถานะของ UPS ได้ครบถ้วน เช่น Line Mode,
    Battery Mode, Low Battery และ Fault
    • สามารถแสดงระดับประจุของแบตเตอรี่ (Battery Level) • สามารถแสดงระดับปริมาณโหลด (Load Level)
    • มีช่องต่อสาย Network หรือสายโทรศัพท์ สําหรับป้องกันอุปกรณ์จากแรงดันไฟฟ้าสูงชั่วขณะ
    • มี Outlet ป้องกัน Surge สําหรับเครื่องพิมพ์
    • มี USB PORT สําหรับเช่ือมต่อคอมพิวเตอร์
    ขายพร้อมแบตมือสองคัดไฟอย่างดี พร้อมใช้งาน
    รุ่นนี้ใช้แบต 12vx2 เป็นไฟระบบ 24v

ราคาเครื่องเปล่า no bat 750 บาทรวมส่ง
    รับประกัน 30 วัน
    สั่งแบตใหม่ +800 บาท (รับประกันแบต 1 ปี)

สนใจ PM
    โทร 0812055241
    Line: babanafis

Last edited by eeeddd; 4 May 2020, 00:09:00.

2. Smart Power & Syndome ICON-1000
    Power : 1000VA/600W
    Battery : Batt 12V 7Ah*2
    Line Interactivve with Stabilizer
    • ควบคุมการทำงานด้วย Microprocessor
    • ติดตั้งระบบชาร์จแบตเตอรี่ ประสิทธิภาพสูง เต็มเร็วขึ้น 50 %
    • ระบบป้องกันการใช้งาน เกินกำลัง
    • รักษาระดับแรงดันให้คงที่ แม้ไฟตก ไฟเกิน ใช้งานได้ทั่วประเทศ
    • ระบบป้องกันไฟกระชากทางสายโทรศัพท์
    • สะดวกเพียงพอด้วยเต้ารับแบบ Universal ถึง 4 ,6 และ 8 ช่อง
    • สำรองไฟได้นานกว่า เมื่อเทียบกับ UPS ระดับเดียวกัน
    • หน้าจอแสดงสภาวะการทำงานแบบ LCD

ราคาเครื่องเปล่า no bat 650 บาทรวมส่ง
    รับประกัน 3 เดือน
    สั่งแบตใหม่ +800บาท (รับประกันแบต 1 ปี)

สนใจ PM
    โทร 0812055241
    Line: babanafis

Last edited by eeeddd; 4 May 2020, 00:10:52.

Comment

ขายได้เรื่อยๆนะครับ มีของอยู่เรื่อยๆ สอบถามได้

Comment

สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

จำนวนลดลงวันละเครื่องสองเครื่อง ใครสนใจรีบทักน่ะ
          เดี๋ยวหมดนะ จะบอกให้

Comment

มาดันให้ครับ

Comment

Originally posted by up2murng View Post
              มาดันให้ครับ
              ขอบคุณมากครับท่าน อิอิ

Comment

จำนวนลดลงวันละเครื่องสองเครื่อง ใครสนใจรีบทักน่ะ
                เดี๋ยวหมดนะ จะบอกให้

Comment

Last edited by eeeddd; 4 May 2020, 05:03:52.

Comment

update 4/5/2020
                    มีเครื่องนะครับ ฝนเริ่มมาแล้ว จัดหาไว้เตรียมตัวกันได้แล้วพี่น้อง
                    ตัว 1500va/900watt ก็มีนะครับ (cleanline 2, Icon 2)
                    ตัวเปล่า no bat ละ 1150 บาทรวมส่ง
                    สั่งพร้อมแบตใหม่ + 800 บาท

ใช้แบตสองลูกนะครับ

Comment

1500va/900watt พร้อมแบต ขอดูหน้าตาหน่อยครับผม

Comment

Originally posted by eeeddd View Post
                        update 4/5/2020
                        มีเครื่องนะครับ ฝนเริ่มมาแล้ว จัดหาไว้เตรียมตัวกันได้แล้วพี่น้อง
                        ตัว 1500va/900watt ก็มีนะครับ (cleanline 2, Icon 2)
                        ตัวเปล่า no bat ละ 1150 บาทรวมส่ง
                        สั่งพร้อมแบตใหม่ + 800 บาท

ใช้แบตสองลูกนะครับ
                        ตัว 1500va/900watt จ่ายไฟแบบ pure sine wave ไหมครับ

Comment

Originally posted by wthanachat View Post
                          ตัว 1500va/900watt จ่ายไฟแบบ pure sine wave ไหมครับ
                          ไม่ใช่ครับ ถ้าจะเอา pure sine แนะนำตัวนี้ครับ
                          pcm smartking 1500va มีอยู่แต่ไม่ได้ลงไว้

ตัวนี้ครับ

http://www.powermatic.co.th/PD_5_3_3...om/smart_king/

Comment

Originally posted by eeeddd View Post
                            ไม่ใช่ครับ ถ้าจะเอา pure sine แนะนำตัวนี้ครับ
                            pcm smartking 1500va มีอยู่แต่ไม่ได้ลงไว้

ตัวนี้ครับ

http://www.powermatic.co.th/PD_5_3_3...om/smart_king/
                            ขอทราบราคาตัวนี้ด้วยครับ เครื่องเปล่า หรือเปลี่ยนแบตครับ

Comment

Comment

Working...
                              X