overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 17 of 17

Thread: ขออนุญาตแลกเปลี่ยน OST. ของเกมส์อ่ะครับ

OverclockZone Member sumnurgrug's Avatar

Default ขออนุญาตแลกเปลี่ยน OST. ของเกมส์อ่ะครับ

พอดีว่าผมเป็นมนุษย์ที่ชื่นชอบฟัง OST. หรือ Score หรือ Soundtrack ประกอบหนัง,การ์ตูน เกมส์มากมาย และตอนนี้ยังคงต้องการสะสม OST. เหล่านี้เสมอมา

ตอนนี้ต้องการ Soundtrack ของ F.E.A.R ทุกภาค , Battle Field 2142 ถ้าใครมีก็มาแลกเปลี่ยนกับของที่ผมมีได้ครับ หรือต้องการแลกกับเงินก็ PM มาครับ

นี่คือที่มีในคลังเน้อ (เคยมีมากกว่านี้อ่ะ แต่ฮาร์ดดิสก์พังซะงั้น - -* )

ขอความกรุณาด้วยครับ หากผิดกฎบอร์ด ก็ลบได้เลยครับ

OverclockZone Member qbert's Avatar

ไปหามากจากไหนคับเนี่ย เยอะจริง มันเป็นแนวไหนคับ บรรเลงเหรอคับ

OverclockZone Member CannavaroJ's Avatar
    บนโลกอันกว้างใหญ่ใบนี้...

โอ้โห้ มี OST RA 1 ด้วย โดยส่วนตัวผมชอบ OST ของภาคนี้ที่สุดเลย(เกลียด OST RA 3 เพลงบ้าอะไรเนี๊ย น่าเกลียดมากๆ สงครามนะครับ เอาเพลงร๊อคมาทำไม) อีกเกมที่ชอบก็ OST ของ Total Anihilation ครับมาแนว ออเคสต้าดูอลังการณ์ งานสร้างดี ส่วน Mirror's Edge ก็รู้ๆกันอยู่แล้ว....

ส่วนเพลงที่คุณขอมาผมไม่มีนะครับ แต่ถ้าเป็นเพลงพวก Indy กับเพลง สากลผมมีเยอะมากครับ สนใจพวก Daft Punk(France), Mum(Irland), Air(France), Talkless(Thai), Funky Gangster(Thai ไปติดชาตท์ที่ฝรั่งเศษมาด้วยนะครับ), M-Flo(Japan) บ้างไหมครับถ้าสนเดี่ยวผมอัพให้(ตอนเที่ยง)

OverclockZone Member Nihilus's Avatar
    ไม่รู้อ่ะ..เมา...

Bioshock นี่เป็น score ใช่ป่ะครับ...

มี Theme ของ Burnout Paradise ไหม
    ที่ของ Criterion มันแต่งเองเลยหงะ

เพลง OST. ผมก็ชอบเหมือนกันแหละ แต่หายากจริงๆ
    โดยเฉพาะ Theme ที่มันแต่งมาให้เกมส์นั้นโดยเฉพาะอะ ยากมากๆ

พวก OST. ผมมี
    Initial D [ภาคเกมส์ตู้อะ]
    Drift City Online
    Guitar Hero III *
    ์NASCAR *
    Gran Turismo *
    Need For Speed Un1 - UC *
    MADDEN NFL 08
    Burnout Dominator
    Burnout Revenge *
    Flatout 2
    Brothers in Arms 3ภาค *
    Frontlines Fuel of War *
    Red Alert 2 , Yuri , 3 *
    Race Driver GRID
    Medal of Honor Pacific Assault *
    Medal of Honor Airborne *
    Rainbow Six Vegas [Theme 1+2]
    Ghost Recon Advanced Warfighter 1+2 *
    World in Conflict
    Uefa Euro 2008 *
    Mirror's Edge *

ปล. * = ไม่ครบอัลบั้ม
    เรื่องจาก บางอันผมหาไม่ได้ ส่วนบางอัน หาได้ครบ แต่ลบไปบ้างแล้วเนื่องจาก HD เต็ม -*-

OverclockZone Member EXOSPECTRE's Avatar

อยากได้ OST GTA ตามคลื่นวิทยุในเกม แต่ไม่เอา hiphop นะ

OverclockZone Member Violent's Avatar

แวะ มาชม มีบ้างแต่ไม่เยอะ เอาเฉพาะที่เพราะ - -'

OverclockZone Member sumnurgrug's Avatar

Quote Originally Posted by qbert View Post
    ไปหามากจากไหนคับเนี่ย เยอะจริง มันเป็นแนวไหนคับ บรรเลงเหรอคับ
    ส่วนใหญ่เป็นบรรเลงครับ

Quote Originally Posted by CannavaroJ View Post
    โอ้โห้ มี OST RA 1 ด้วย โดยส่วนตัวผมชอบ OST ของภาคนี้ที่สุดเลย(เกลียด OST RA 3 เพลงบ้าอะไรเนี๊ย น่าเกลียดมากๆ สงครามนะครับ เอาเพลงร๊อคมาทำไม) อีกเกมที่ชอบก็ OST ของ Total Anihilation ครับมาแนว ออเคสต้าดูอลังการณ์ งานสร้างดี ส่วน Mirror's Edge ก็รู้ๆกันอยู่แล้ว....

ส่วนเพลงที่คุณขอมาผมไม่มีนะครับ แต่ถ้าเป็นเพลงพวก Indy กับเพลง สากลผมมีเยอะมากครับ สนใจพวก Daft Punk(France), Mum(Irland), Air(France), Talkless(Thai), Funky Gangster(Thai ไปติดชาตท์ที่ฝรั่งเศษมาด้วยนะครับ), M-Flo(Japan) บ้างไหมครับถ้าสนเดี่ยวผมอัพให้(ตอนเที่ยง)
    ง่า ขอบพระคุณมากครับ แต่คงไม่รบกวนนะครับ

Quote Originally Posted by Tunza! View Post
    มี Theme ของ Burnout Paradise ไหม
    ที่ของ Criterion มันแต่งเองเลยหงะ

เพลง OST. ผมก็ชอบเหมือนกันแหละ แต่หายากจริงๆ
    โดยเฉพาะ Theme ที่มันแต่งมาให้เกมส์นั้นโดยเฉพาะอะ ยากมากๆ

พวก OST. ผมมี
    Initial D [ภาคเกมส์ตู้อะ]
    Drift City Online
    Guitar Hero III *
    ์NASCAR *
    Gran Turismo *
    Need For Speed Un1 - UC *
    MADDEN NFL 08
    Burnout Dominator
    Burnout Revenge *
    Flatout 2
    Brothers in Arms 3ภาค *
    Frontlines Fuel of War *
    Red Alert 2 , Yuri , 3 *
    Race Driver GRID
    Medal of Honor Pacific Assault *
    Medal of Honor Airborne *
    Rainbow Six Vegas [Theme 1+2]
    Ghost Recon Advanced Warfighter 1+2 *
    World in Conflict
    Uefa Euro 2008 *
    Mirror's Edge *

ปล. * = ไม่ครบอัลบั้ม
    เรื่องจาก บางอันผมหาไม่ได้ ส่วนบางอัน หาได้ครบ แต่ลบไปบ้างแล้วเนื่องจาก HD เต็ม -*-
    Theme ของ Burnout Paradise ผมไม่มีนะครับ ต้องขออภัยอย่างสูง
    ผมขอ Brothers in Arms 3ภาค ได้มั๊ยครับ คุณอยากได้เพลงไหนในคลังผมบ้างเอ่ย?? (ตามรูปเรปบนสุด)
    Last edited by sumnurgrug; 11 Feb 2009 at 21:59:30.

OverclockZone Member Kills.. Max-Wall's Avatar
    somewhere u never know

อยากได้ ost. ของ Test Driver off road3 อ่ะครับอยากได้มากๆเคยเล่นสมัยps1

OverclockZone Member XsoeIIsJ's Avatar
    ไม่รู้เหมือนกัน

ผมก็ชอบเหมือนกัน แต่ก่อนมีเป็นตับ แต่หลังๆ เลือกเอาเฉพาะที่ชอบจริงๆ เลยเหลือนี้ดเดียว

Quote Originally Posted by sumnurgrug View Post
    Theme ของ Burnout Paradise ผมไม่มีนะครับ ต้องขออภัยอย่างสูง
    ผมขอ Brothers in Arms 3ภาค ได้มั๊ยครับ คุณอยากได้เพลงไหนในคลังผมบ้างเอ่ย?? (ตามรูปเรปบนสุด)
    ไม่เป็นไรครับ
    เด่ว BIA ถ้าไม่ลืม ว่างๆจะอัพให้เน้อ
    เพลงข้างบน ไม่ค่อยมีไรโดนอ่ะ ติดไว้ก่อนก็ได้ 555

OverclockZone Member maoking's Avatar
    กรุงเทพ อ่อนนุช17

The Memory of Ragnarok ชื่อนี้ดูดีจัง

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

ขอซาวน์แทร็ค Burnout Paradise กับ Gran Turismo หน่อยดิ

OverclockZone Member

ขอโหลด BIA ด้วยนะครับ

Quote Originally Posted by Tunza! View Post
    ขอบกราบขอบพระคุณสูงๆหลายๆ และขอคาระวะ 1 สระน้ำ ครับ

Bookmarks

Bookmarks