Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย i7-8700 ประกัน JIB สภาพใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตาม

Comment

Originally posted by chaiyasid View Post
      บัญชี นาย ชัยสิทธิ์ บุญสม
      กสิกรไทย
      043-3-642759 ขอเงินคืนทางเจ้าของร้านอาหารตามเรื่องแล้วดำเนินคดีความแล้ว ไม่คืนเงินจำดำเนินคดีให้ถึงที่สุด เพร่าะคุณไม่มีการตอบกลับโทรไปไม่รับสาย ปิดกั้นทุกสายของผม เขาไม่ยอมแล้ว
      ตามนี้นะครับ ยอด 9900 บาท ดำเนินการให้ครับ
      ซื้อของไม่ได้รับสินค้าก็โอนคืน ตามเงื่อนไข ที่เคยตกลงกันครับ

Comment

Originally posted by akethai View Post
        ตามนี้นะครับ ยอด 9900 บาท ดำเนินการให้ครับ
        ซื้อของไม่ได้รับสินค้าก็โอนคืน ตามเงื่อนไข ที่เคยตกลงกันครับ

รออับเดท

Comment

โอนมาเลยแค่โอนยังช้า

Comment

Originally posted by Neoaugust View Post
            รออับเดท
            รออยู่ครับนิ่งเลยแค่โอนผ่านมือถือแปปเดียวยังบิด

Comment

เงียบเลยครับ
              ไม่โอนเลยทุกท่าน

Comment

สรุปของหายไปไหนครับ

รออัพเดท

Comment

สรุปยังไม่โอนครับชิ่ง เจอกัน

Comment

ไม่เงียบครับ ผมทำงาน ยังไงก็ช่วยดู บัญชี ด้วยครับ เงินเข้าไหม

- - - Updated - - -

Originally posted by chaiyasid View Post
                    สรุปยังไม่โอนครับชิ่ง เจอกัน

ไม่รู้จะชิ่งไปไหน ยังไงก็เช็คยอดเงินก่อนแล้วกันครับ

Comment

Originally posted by Neoaugust View Post
                      รออับเดท
                      อยากถามเหลือเกิน ท่านเคยซื้อของผมไหม แล้วเรามีปัญหาไรกันไหม เห็นบอกเจ้าเดิม งง ถ้ามี แจ้มาเลยครับ ได้เครียรเป็นคนๆ เรื่องๆไป ไม่ใช่ มาพูดลอยๆ แบบนี้

Comment

บัญชี นาย ชัยสิทธิ์ บุญสม
                        กสิกรไทย
                        043-3-642759 ขอเงินคืนทางเจ้าของร้านอาหารตามเรื่องแล้วดำเนินคดีความแล้ว ไม่คืนเงินจำดำเนินคดีให้ถึงที่สุด เพร่าะคุณไม่มีการตอบกลับโทรไปไม่รับสาย ปิดกั้นทุกสายของผม เขาไม่ยอมแล้ว

ถ้าไปแจ้งความ หรือไร รบกวนช่วยไปถอนด้วยนะครับ เพราะผมโอนเงินคืนแล้ว จะได้ไม่ต้องมานั่งตามเครียรทีหลัง ซื้อของ ไม่ได้ของก็โอนคืน ตามเงื่อนไข
                        ขอบคุณ

Comment

รออยู่ครับนิ่งเลยแค่โอนผ่านมือถือแปปเดียวยังบิด
                          ไม่ได้ช้าหรอกครับ ก็เหมือนท่านเวลาซื้อของผมก่อนหน้า ก็ต้องรอ เอาเงินเข้าตู้ก่อนถึงโอนได้ ไม่ใช่หรอครับ คุณ ก็เคยทำ น่าจะเข้าใจ

Comment

Originally posted by akethai View Post
                            ถ้าไปแจ้งความ หรือไร รบกวนช่วยไปถอนด้วยนะครับ เพราะผมโอนเงินคืนแล้ว จะได้ไม่ต้องมานั่งตามเครียรทีหลัง ซื้อของ ไม่ได้ของก็โอนคืน ตามเงื่อนไข
                            ขอบคุณ
                            ได้อีก900 ถึงจะไปถอน ก่อนหน้านี้คุณ 1 คุณบอคไลท์ ตัดสายไลน์ผมทิ้ง หาว่าผมโทรจิก เงินเกืออบหมื่นน่ะ ให้นอนนิ่งหรา 2 แจ้งว่าส่งพัสดุมาแล้ว เอาเลขพัสดุไรมาก้อไม่รู้เช็คไม่ได้ ผมเลยต้องไปแจ้งความ 3 พอวันนี้โอนเงินมาเสดก้อทักไลน์มาได้ทันที แล่วก้อมาบอกว่า ผมไปขู่น้องสาว ซิ่งผมให้เจ้าของร้านอาหารชื่อดังเป็นคนจัดการทวงถาม ลองคิดดูทุกคนถ้าโดนทำแบบผมไครมั่งจะไม่หัวร้อน ถ้าคุณไม่ตัดสาย เบออื่นโทรไม่รับ มีไรบอกตรงๆปัญหาแบบบี้จะไม่เกิด คุณบอกว่าไม่โกงแต่การกระทำของคุณมันขัดแย้งกับที่คุณทำบอคทุกอย่าง แล่ะทั้งหมดนี้ผมคือผู้เสียหายเพร่าะผมเป็นคนซื้อของทั้งหมดถ้าเงินโอนครบคุณก้อส่ง ผมโอนช้าแค่ชิ้นเดียวอย่าเอามาเป็นประเด็นเพร่าะตอนนั้นตู้เสีย เพร่าะขาด500 ตู้ฝากไม่ได้ อีกอย่างของก้ออยู่ที่คุณทั้งหมด คุณเป็นคนส่ง คุณผมมีหน้าที่โอนถ้าโอนไม่ครบคุณก้อยังไม่ส่งเอามาเป็นประเด็นว่าผมก่อนหน้านี้โอนช้า
                            คุณก้อเลยบอกว่าผมโอนช้าอีก900 ไว้รอพรุ่งนี้ เพร่าะผมก้อเคยทำ นี่คุณ อานนนั้นตู้เสียป่ะ แต่เคสคุณนี่เงินผมให้ครบแต่คุณก้อเลื่อนมาตลอด

Comment

ทางคุณเอกโอนคืนมาให้แล้ว 9000 ขาด 900

Comment

ทางคุณเอกโอนคืนมาให้แล้ว 9000 ขาด 900
                                ผมไม่ได้เอาเงินเข้าตู้ เหมือนคุณครับ ต้องแวะแบงค์ ตามนี้ครีบ

Comment

Working...
                                X