Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย/แลก Oneplus 6 Mirror BLACK RAM 8 ROM 128 GB ครบกล่อง ศูนย์ไทย ของแถมเพียบ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย/แลก Oneplus 6 Mirror BLACK RAM 8 ROM 128 GB ครบกล่อง ศูนย์ไทย ของแถมเพียบ

อุปกรณ์ (device): ขาย/แลก Oneplus 6 Mirror BLACK RAM 8 ROM 128 GB ศูนย์ไทย ครบกล่อง อุปกรณ์ยังใหม่ ติดฟิล์มกระจกแล้วยี่ห้อ Nillkin แถมเคสอย่างดี SPIGEN/เคสแท้ oneplus Sandstone/Nillkin Carbon fiber และอื่นๆอีก 2-3 อัน
    ราคา (price): XXXX บาท (จองรบกวนมัดจำ 500-1,000 บาทเก็บไว้ให้แน่นอน และจะแจ้งหน้ากระทู้ด้วยครับ ว่ารับเงินจองแล้ว เหมือนที่ทำมาตลอด)
    สภาพ (condition): 98 %
    ตำหนิ (defect): ไม่มีครับตีเป็นมีขนแมวละกันครับ แต่ยังแทบไม่เห็น ตก บุบ บิ่น กระแทก ไม่มีแน่นอน / เคสกับฟิล์มกระจกยังใหม่กริ้ปครับ ใช้เครื่องน้อยไม่เล่นเกมส์ครับ
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): 28/06/2561
    ประกัน : 28/06/2562 เกือบๆ 2 เดือนสบายใจได้ครับ มีใบเสร็จให้ซื้อจาก POWERBUY ครับ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): เปลี่ยนไปใช้เครื่องอื่น เครื่องนี้ผมถือนานสุดและครับ ชอบมากไม่อยากขาย แต่มีเหตุต้องขาย (ไม่ใช่เรื่องเงินครับ)
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0904549298 นันท์ครับ
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): ตามตกลงครับ กทม ส่งได้ KERRY ฟรีไปเลยครับ เครดิตเช็คในนี้เลย
    รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

แลกได้นะครับ ใครมีตัวไหนเสนอแลกได้ครับ อยากได้ MI MAX 3 / HUAWEI M5 หรือตัวอื่น +- ได้หมดงบมีครับ

" สมการใหม่โลกมือถือ "
    XXXX = 9999
    ก็อป-เทียบ-เทียบแท้-เทียบเท่า = ปลอม
    *กลยุทธ์การขายหลากหลายลีลา*
    #แฝงโฆษณา+ขายสินค้า+โปรโมทธุรกิจตัวเอง ในลายเซ็นต์ ละอายใจบ้างครับ#
    Last edited by supnun27; 12 May 2019, 21:19:26.

ขายเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณเว็บและผู้ซื้อมากๆครับ

Comment

Working...
    X