Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายps3 slimแปลงระบบใหม่โหลดเกมในดาร์กสโตร์ได้เองเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายps3 slimแปลงระบบใหม่โหลดเกมในดาร์กสโตร์ได้เองเลย

-ขายแล้ว ปิดทู้จ้า รอส่ง
    Last edited by dennarok69; 2 Jun 2019, 14:41:37.

คุยได้ หัวอ่านดี ดูหนังจากแผ่นบลูเรย์ได้
    Last edited by dennarok69; 21 May 2019, 23:11:06.

Comment

Comment

PS3 ขาย3000บาท สอบถามได้
        สนใจ PM .LINE bvorapol โค รต ถูก

Comment

2500รวมส่งได้ไหม

Comment

Originally posted by treeliver View Post
            2500รวมส่งได้ไหม
            อย่าต่อเลยถูกมากแล้ว
            Last edited by dennarok69; 21 May 2019, 23:11:19.

Comment

ราคานี้ผมว่าถูกมากๆนะ ใครต่อลงนี่ ผมว่า คุณไปเอา PS2มาเล่นเถอะครับ สงสารพ่อค้าครับ ของผมขาย ยังขายไป3100 เรย น้อยกว่านี้ ผมไม่ขายหรอก
              อ้อ มีอีกเจ้านึงที่รับซื้อ กดราคามากๆๆให้ 2500 ผมโพสขาย ได้3100 คิดเอา พ่อค้า หัว ค
              ชะนั้น ใจเค้าใจเรา อย่าต่อมาก เชื่อผม

Comment

Originally posted by MeThanatos View Post
                ราคานี้ผมว่าถูกมากๆนะ ใครต่อลงนี่ ผมว่า คุณไปเอา PS2มาเล่นเถอะครับ สงสารพ่อค้าครับ ของผมขาย ยังขายไป3100 เรย น้อยกว่านี้ ผมไม่ขายหรอก
                อ้อ มีอีกเจ้านึงที่รับซื้อ กดราคามากๆๆให้ 2500 ผมโพสขาย ได้3100 คิดเอา พ่อค้า หัว ค
                ชะนั้น ใจเค้าใจเรา อย่าต่อมาก เชื่อผม
                ขอบคุณครับ ผมไม่ว่างได้เล่นเลย สงสัยต้องเลิกแล้วจริงๆ กว่าจะได้เลิกงาน3ทุ่มอายุก็เกินวัยเล่นแล้ว ในที่สุดก็ต้องพอ

Comment

Comment

Working...
                  X