Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative Sound Blaster Audigy2 ZS SB0350 7.1 CH /Audigy EAX ADVANCED HD SB0090 5.1 CH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Creative Sound Blaster Audigy2 ZS SB0350 7.1 CH /Audigy EAX ADVANCED HD SB0090 5.1 CH

Creative Sound Blaster Audigy2 ZS SB0350 7.1 Channels 24-bit 192KHz
    ขายแล้ว
    Creative Sound Blaster Audigy EAX ADVANCED HD SB0090 5.1 Channels 24-bit
    ขายแล้ว
    ใช้งานได้ปกติ
    ประกัน 30 วัน
    รับ นวมินทร์
    โทร 0818559430
    line id 0869022090

Last edited by 9022; 28 May 2019, 02:23:58.

++

Comment

++

Comment

++

Comment

++

Comment

++

Comment

เสียงดีมากทั้งคู่ ราคาเอื้อมถึง จัดเลยครับ คนที่เล็งๆอยู่ทั้งคู่ไม่ผิดหวัง แน่นอน

Comment

++

Comment

++

Comment

Originally posted by wiratnk View Post
                    เสียงดีมากทั้งคู่ ราคาเอื้อมถึง จัดเลยครับ คนที่เล็งๆอยู่ทั้งคู่ไม่ผิดหวัง แน่นอน
                    ขอบคุณมากครับผม เหลือตัวเดียวแล้วครับ

Comment

Originally posted by 9022 View Post
                      ขอบคุณมากครับผม เหลือตัวเดียวแล้วครับ
                      ทำไมขายละครับ เสียงดีมากเลยตัวแรก หวาน หยาด เยิ้ม เหมือนน้ำผึ้งเดือนห้ายังไงยังงั้น มาไม่ทันไม่งั้นเอามาเสียบแทนตัวเดิมละ เพราะป่วยกะทันหันครับ ....

Comment

Originally posted by wiratnk View Post
                        ทำไมขายละครับ เสียงดีมากเลยตัวแรก หวาน หยาด เยิ้ม เหมือนน้ำผึ้งเดือนห้ายังไงยังงั้น มาไม่ทันไม่งั้นเอามาเสียบแทนตัวเดิมละ เพราะป่วยกะทันหันครับ ....
                        ผมได้มาเรื่อยๆอะคับ ไม่ค่อยเน้นใช้งาน เน้นส่งต่อ 555 แต่ว่าตัวบนนี่หายากจัดเลยครับ

Comment

Originally posted by 9022 View Post
                          ผมได้มาเรื่อยๆอะคับ ไม่ค่อยเน้นใช้งาน เน้นส่งต่อ 555 แต่ว่าตัวบนนี่หายากจัดเลยครับ
                          จริงครับมีคนจ้องอยู่เยอะ

Comment

จริงครับมีคนจ้องอยู่เยอะ
                            ครับผม คนรับไปบอกใช้กับ windows 10 เสียงดีมาก support windows 10 นะครับ เผื่อมีคนหาข้อมูล

Comment

ครับผม คนรับไปบอกใช้กับ windows 10 เสียงดีมาก support windows 10 นะครับ เผื่อมีคนหาข้อมูล
                              ครับ...อันที่จริงใช้ได้ทุกวินโดว์เลยครับ แต่ที่เสียงดีที่สุด ก็ windows 98se, windows me, windows xp เพราะไดรเวอร์ของเค้ามาแบบนั้น ส่วน windows 7 ทาง creative เองพัฒนามาแต่ไดรเวอร์ที่จำเป็น ไม่ได้พัฒนาหมดเหมือนกับแผ่น ถ้าพัฒนามาหมดเหมือนกับแผ่นที่ขายพร้อมการ์ด ผมว่าได้เฮกันละ ก็เลยมีคนใจดีพัฒนาต่อให้ใช้ได้กับ windows 8-10 ผมได้ลองสูงสุดก็แค่ windows 8.1 pro แต่ยังไม่เคยลองใช้กับ windows 10 จริงๆจังๆ เลย แต่กับวินโดว์ 8 ก็เสียงดีเหมือนเดิมครับ หวาน หยาด เยิ้ม แบบสไตล์เค้าละ

Comment

Working...
                              X