Announcement

Collapse
No announcement yet.

:::: ขาย A20 สีแดง กับ A30 สีขาว ::::

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] :::: ขาย A20 สีแดง กับ A30 สีขาว ::::

เหลือ A30 สีฟ้า ไม่ถึงเดือน ครบกล่อง 5,000 ครับ (ไม่ลด)

สภาพ 99%

นัดรับ scb รัชโยธิน หรือ Kerry 80 ยินดีถ่ายหลักฐานตัวจริง

รูป Line : insanebank
    Last edited by gixxerk9; 19 May 2019, 23:24:10.

มี A30 สีฟ้ามาเพิ่มครับ

Comment

สรุปไม่ขายแล้วหรือขายไปแล้วยังไงตอบด้วยนะครับ ทักไลน์ไปเห็นเงียบเลย
      Last edited by som_chai; 21 May 2019, 14:04:58.

Comment

สรุปไม่ขายแล้วหรือขายไปแล้วยังไงตอบด้วยนะครับ ทักไลน์ไปเห็นเงียบเลย ผมกำลังรอคำตอบอยู่ครับ

Comment

❌ ขายแล้วครับ ❌

Comment

Working...
          X