Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบอร์สวยคู่เหมือน ตอง9 ใช้เองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เบอร์สวยคู่เหมือน ตอง9 ใช้เองครับ

เป็นเบอร์คู่เหมือน หายาก ใช้มานานกว่า 10 ปี จดทะเบียนชื่อผมเอง พร้อมโอนชื่อที่ศูนย์DTAC
    ขายเป็นคู่ครับ ไม่แยก
    เบอร์ละ 1xx,xxx
    inbox หรือ Line : mr.narade
    หรือ สะดวก โทรมาครับตามเบอร์ได้เลยครับ

ผลรวม = 55
    เป็นเลขดีมาก มีความก้าวหน้าของชีวิตอย่างมั่นคง มีความสำเร็จ มีความเที่ยงธรรม
    และรักในคุณธรรมความดี มีการงานในตำแหน่งใหญ่โต การค้าขายกิจการกำไรดีมาก

ผลรวม = 61
    เลขนี้จะส่งผลดีมากหากเกี่ยวข้องกับคนที่ทำงานด้านศิลปะ ทำงานทางศิลปะ การออกแบบ วงการบันเทิง
    มักคิดอะไรรอบคอบ
    Last edited by nar9969; 18 May 2019, 19:58:01.
Working...
X