Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer ES1 511 ใหม่กริ๊ฟฟฟฟ 4500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Acer ES1 511 ใหม่กริ๊ฟฟฟฟ 4500

โน็ตบุ๊คมาแล้วจ้าาาาา สภาพมือ 1 ราคามือ 2 ถูกๆไปเลย

Acer ES1 511 สภาพใหม่มากกกกกกก 97% ไร้ริ้วรอย ไร้รอยตกหล่นกระแทก คือใหม่เวอร์จริงๆ แบตอึดทนนาน อยู่ได้เกิน 5 ชม เคยเปิดฟังเพลงตอน 9 โมงเช้า หมดตอนบ่ายสาม เครื่องคีย์ญี่ปุ่นแปะสติ๊กเกอร์ไทยให้เรียบร้อยแล้วครับ จอกระจก 15.6 สวยใสไร้ริ้วรอยขนแมว Wifi Bluetooth ในตัว CPU Intel N2830 Dual Core Ram 2 Gb สามารถอัพเกรดเพิ่มได้ Harddisk 320 Gb มีไดร์ DVD RW ในตัว เหมาะสำหระบทำงาน Office ดูยูทูป เล่นเกมส์เบาๆสบาย ประหยัดไฟมาก เครื่องเย็นเจี๊ยบบบ อุปกรณ์ มีตัวเครื่อง กับ อแด๊ปเตอร์ครับ ขายเพียง 3,900 บาทเท่านั้น สภาพนี้สเป็คนี้ ราคานี้ นานๆมาทีครับ

นัดรับได้ทุกวัน 12.00-22.00 เดอะมอลล์บางกะปิ หรือ ตะวันนา

ประวันติการขายยาวนานไม่มีงานเข้าแน่นอน ตจว ส่ง Kerry ได้ครับ + 200 บาท เด้อ

โทร : 096-5865671 Art ครับ

ปรับราคาเหลือ 3,900 ครับ
    Line : azujirotawanna
    Attached Files
    Last edited by azujiro; 19 May 2019, 13:37:33.

ดันครับบบ สอบถามได้ครับ

Comment

ดันครับ สอบถามได้ครับ

Comment

++

Comment

สอบถามได้ครับ

Comment

ดันนนนน

Comment

ดันนน

Comment

ดันนน

Comment

อัพครับ

- - - Updated - - -

ดันนนน

Comment

Working...
                  X