Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<<<<<IPAD 2018 gen 6 wifi only 32 GB รุ่นใช้ปากกาได้ ใหม่เอี่ยม ประกันยาวววว >>>>>>

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] <<<<<<<IPAD 2018 gen 6 wifi only 32 GB รุ่นใช้ปากกาได้ ใหม่เอี่ยม ประกันยาวววว >>>>>>

ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ

IPAD 2018 gen 6 wifi only 32 GB รุ่นใช้ปากกาได้

สีบรอนด์ เครื่องไทย ใช้น้อย ประกันเหลือถึงมีนาคมปีหน้า ใช้ยาวๆสบายใจครับ

สภาพใหม่เอี่ยมแกะกล่อง ติดฟิลม์จออย่างดี ใช้น้อยมาก

8600.- แถมเคสใหม่เอี่ยม1ชิ้นครับ ชอบใหม่ๆไม่ผิดหวังครับ

*ขายเพราะได้มินิมาครับ*

สอบถามได้ที่ ขายแล้วครับ

สะดวกเจริญกรุงครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files
    Last edited by kasarp; 19 May 2019, 22:01:47.

สอบถามได้ครับ
    Attached Files

Comment

ขายแลัวครับ

Comment

Working...
      X