Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Nokia 8.1 Steel Copper ศูนย์ไทย ของใหม่ ยังไม่แกะซีล

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Nokia 8.1 Steel Copper ศูนย์ไทย ของใหม่ ยังไม่แกะซีล

ขายแล้วครับ นัดรับของกันที่ห้างเซ็นจูรี่เรียบร้อย ขอบคุณมากครับ

ขาย Nokia 8.1 Steel Copper ศูนย์ไทย ของใหม่ ยังไม่แกะซีล พร้อมใบเสร็จ เคส และฟิล์มครบชุด
    Rom 64 GB Ram 4 GB Android 9.0 Pie Android One
    ขายเนื่องจากสั่งจองไว้นานมาก (1 เดือนนิด ๆ) แล้วของมาถึงพอดี คิดอยู่นานจนตอนนี้ตัดสินใจจะไปถอย Galaxy A70 แทนครับ

ประกันศูนย์ไทย 1 ปี นับตั้งแต่วันที่เปิดเครื่องใช้งานครับ
    ศูนย์ไทยส่งที่ SVOA หรือส่งผ่าน IT City ครับ

สนใจ PM หรือ line: nearnior โทร 089-366-1353 ครับ

Last edited by cupidnior; 31 May 2019, 14:33:37.

มีบางท่านสอบถามราคามาหลังไมค์ ผมปรับราคาใหม่ให้เลยครับ ขี้เกียจดันบ่อย

Comment

Comment

พรุ่งนี้มีนัดรับที่อนุสาวรีย์ครับ ขอบคุณครับ

Comment

ขายให้คุณนัทที่โทรมาจองไว้แล้วครับ นัดรับของกันที่ห้างเซ็นจูรี่เรียบร้อย ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X