Announcement

Collapse
No announcement yet.

#105/2562>>Notebook adapter/CigBox/NubiaZ17/iphone/xphone/JEANS ปิด 22 | 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #105/2562>>Notebook adapter/CigBox/NubiaZ17/iphone/xphone/JEANS ปิด 22 | 12.58.58

#105/2562>>Notebook adapter/CigBox/NubiaZ17/iphone/xphone/JEANS ปิด 22 | 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 22-5-2562 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.กรองเปลือย

สภาพสวยๆ เลยครับ
    ไม่มีขาด ไม่มีทะลุ
    สภาพแจ่มๆ เอาไปโมใช้ได้เลย
    ส่วนอื่นดูจากรูปเอาครับ

เปิด 200 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.ไฟฉายแบบชาร์จไฟได้

เป็นของใหม่นะครับ
    ที่เอามาถ่ายเป็นของตัวอย่างนะครับ
    ตัวนี้มีแบตในตัว ชาร์จผ่าน USB
    มีไฟ 3 step ให้เลือก คือ สว่าง หรี่ และกระพริบ
    ตัวไฟสามารถซูมขยายได้ แจ่มๆ เลยครับ
    เอามาให้ประมูล 10 ตัวนะครับ เปิดแยก .1 - .10 นะครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 150 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.ตลับใส่บุหรี่+ไฟแช๊คในตัว

บอดี้เป็นแสตนเลสสวยๆ เลย
    เงาวับ สภาพใหม่วิ้งๆ เลย
    ข้างในมีตัวหนีบบุหรี่แน่นหนาไม่ให้ล้ม
    และมีไฟแช๊คในตัว แต่ไม่มีแก๊สลอง ตีเสียไปครับ
    ได้แค่กล่องใส่ก็คุ้มแล้วครับ ใหม่เว่อร์ๆ

เปิด 150 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.DELTA Adapter

สภาพดี มีไฟมาแน่นอน
    เพราะวัดไฟให้แล้ว
    รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ มีไฟมาแน่นอน

เปิด 180 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5.Samsung Adapter

ตัวนี้ไม่แน่ใจว่าใช้กับอะไรนะครับ
    หัวแบบนี้ไม่เคยเห็น พิจารณาจากรูปเอานะครับ
    สภาพดี มีไฟมาแน่นอน
    เพราะวัดไฟให้แล้ว
    รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ มีไฟมาแน่นอน

6.Lenovo adapter #1

สภาพยังดี มีไฟ ใช้งานได้ปกติ วัดไฟแล้วมีไฟ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้แน่นอน

เปิด 180 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

7.Acer Lite on adapter #1

สภาพยังดี มีไฟ ใช้งานได้ปกติ วัดไฟแล้วมีไฟ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้แน่นอน

8.Lenovo adapter #2

9.Samsung Note2 / S/N RF1CC6W91ZZ

ปล่อยเป็นซากหรืออะไหล่นะครับ
    สภาพจอแตกอย่างที่เห็น
    มีตัวเครื่อง ฝาหลัง แค่นั้นนะครับ
    ไม่มีแบต ไม่มีปากกา
    ไม่มีประกันนะครับ

เปิด 200 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

10.Nubia Z17 mini Aurora Blue

สภาพสวยๆ กริ๊บๆ เลย
    ริ้วรอยแทบไม่มีเลย
    หน้าจอสวยๆ ไม่มีรอย ไม่แตก ไม่ร้าว แต่เผยอนิดนึง (ไม่แนบสนิท)

ตำหนิหลักๆ เลย คือ เปิดไม่ติด (เสียบชาร์จเงียบ) และไม่มีถาดซิม
    ปล่อยเป็นอะไหล่นะครับ
    รับประกันว่าเครื่องสวยมากๆ (แต่เปิดไม่ติด)

เปิด 700 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

11.iPhone3 8Gb.ปุ่ม volume หาย

เครื่องนี้ก็ปกติทุกอย่าง

ตำหนิ คือปุ่ม volume หาย และ ไม่มีแบตครับ

เอาไปเป็น iPod ได้ครับ
    ไม่ได้ลองใส่ซิม ไม่มีซิมใหญ่
    แต่ลองส่วนอื่นๆ แล้วปกติ
    ไวไฟใช้ได้ จอทัชได้ โอมกดได้
    บอดี้พอใช้ น๊อตไม่ครบนะครับ แต่อะไหล่อื่นๆ ครบ
    ใส่แบตแล้วเปิดใช้ได้เลย

เอาเป็นว่ารับประกันบอร์ดก็แล้วกันนะครับ
    ว่าไม่ติด lock ใดๆ ทั้งสิ้น
    เอาไปใช้แทน iPod สบาย เสียงดีกว่ารุ่นใหม่ๆ นะผมว่า

รับประกัน 3 วันตามที่แจ้งครับ

12.iPOD Touch 4 gen / 8 Gb.

สภาพตามรูปครับ
    จอเบิร์น 1 จุด ใหญ่ๆ
    เครื่องติดค้างหน้า itunes นะครับ

ลองรีผ่านโปรแกรม 3utools แล้ว ค้างที่ 19% แล้วรีเครื่องเอง
    ลอง 3 รอบ เป็นเหมือนเดิม
    ปล่อยต่อท่านที่มีวรยุทธสูงส่งกว่าไปครับ

รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้งว่าเครื่องเปิดติดแน่นอน

13.Ephone X6

เครื่องเปิดติด
    แบตดีเก็บไฟได้นาน
    แต่ตอนนี้อาการบู๊ทวนนะครับ
    น่าจะต้องเอาไปลงรอมใหม่
    ปล่อยเป็นอะไหล่เช่นกัน ได้เฉพาะเครื่องตามรูปครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติด(บู๊ทวน) แบตยังดีแน่นอน

รายการกางเกงยีนส์ราคาเปิด 280 บาท ทุกรายการ
    ใส่รายการ แล้วตามด้วยราคานะครับ

เช่น 028_Diesel Zathan 8B6 / 500

เลขอาจจะไม่เรียง แต่ให้ยึดตามเลขเวลาใส่ราคา
    ทุกรายการค่าส่งลงทะเบียน 50 บาท (หลายตัวคิดราคาพิเศษให้)

173_Beverly Hills Polo Club Jeans Slim

175_Gasoline&Garage red tab

176_Gasoline&Garage white tab

177_Sugar caneJeans 23321CE

179_Vintage Girls LU0979

182_Giordano Jeans GHYHA Straight Fit

183_GUTZ Jeans

185_Volcom Australia A1911276

186_Uniqlo Jeans ผ้าพลิ้ว

189_CHEAP MONDAY

191_Levi's Perfect Waist 525

192_Diesel ZAGHOR 8AT

159_Valcom Ergo Jeans A19391163467-00
    V
    V
    V

------------------------------------------------------

162_holy Banana
    V
    V
    V

------------------------------------------------------

146_EDWIN Blue Trip
    V
    V
    V

148_Black YAK
    V
    V
    V

134_Billibong woman
    V
    V
    V

040_G-star Locker
    V
    V
    V

Line : kerospeed

042_G-Star Radar
    V
    V
    V

088_Diesel Wonnha 70Z
    V
    V
    V

Comment

Originally posted by oou13 View Post

Comment

Working...
      X