Announcement

Collapse
No announcement yet.

HyperX Cloud Revolver S สภาพยังดูดี อุปกรณ์ครบ ประกันยาวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] HyperX Cloud Revolver S สภาพยังดูดี อุปกรณ์ครบ ประกันยาวครับ

ขายแล้ว

ขาย HyperX Cloud Revolver S หูฟังตัวท็อปของค่าย + มี sound card มาให้ครับ

ไม่ค่อยได้ใช้ครับ ใช้แต่หูฟัง in-ear + sound card ของมัน เอาไว้ดูหนังพร้อมเปิดจำลองเสียง 7.1 ใช้ดีอยู่ครับ

Sound card มันดีใช้ได้เลยครับ มีที่หนีบ รับสัญญาณไมค์จากหูฟังได้ เอาหูฟังไรก็ได้ที่มีไมค์มาเสียบก็ใช้ได้หมด สะดวกมากครับ

อุปกรณ์ครบกล่องหมด ไม่ว่าจะเป็น Sound card, สายเพิ่มความยาว + แยกไมค์/หูฟัง, เอกสารพวกคู่มือ

สภาพโดยรวมยังดี มีรอยบ้างนิดหน่อย บางรอยลบออก บางรอยน่าจะเป็นรอยถลอกแต่น้อยมาก ถ้าไม่สังเกตก็เหมือนของใหม่เลยครับ

ตรง Driver หูฟัง หนังเหมือนจะขาดนิดหน่อย ตัว Sound card วัสดุตรงพลาสติกสีดำเงามีรอยขนแมว แต่ไม่ได้สังเกตเห็นชัด

ประกัน Ingram สติกเกอร์แปะว่า 10/2018 แต่จริงๆผมซื้อปลายธันวา ไว้จะหาใบเสร็จส่งไปให้ด้วยครับ ยังไงก็ประกัน 2 ปียังอีกยาวครับ

ขาย 3500 ส่ง EMS +100 บาทครับ (มือ 1 5190 บาท) สนใจคุยกันได้ครับ PM มาหรือแอดมา Line ID: paytong24

Last edited by Paytong; 25 May 2019, 23:27:24.

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
            X