Announcement

Collapse
No announcement yet.

LG 29UM59A-P - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] LG 29UM59A-P - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

*** สถานะท่าน xenonizii แจ้งนัดรับกับมือที่ตลาดสายใต้ใหม่วันนี้ครับ ***

LG 29UM59A-P

สภาพสวยงาม 92% ผมใช้งานถนอมมากๆ พลาสติกป้องกันรอยรอบๆทั้งจอยังไม่ได้แกะเลยนะครับเป็นจอ IPS 29" Ultrawide สเกล 21:9 ผมถอยมือ 1 มาจาก JIB เพื่อจะมาดูหนังโดยเฉพาะ เปิดน้อยมากอาทิตย์ละ 2-3 ครั้ง ครั้งละ 3-4 ชม. หรือจะไว้เล่นเกมส์ ก็ ok เพราะเป็น Full HD และมี AMD Free Sync นะครับ และยังสามารถใช้ Screen Split แยกหน้าจอออกเป็นหลายส่วนเพื่อทำงานก็ได้ครับ ไม่มี Deadbright แสงรั่ว แสงทะลุ รอยตกกระแทก บุบ บิ่น ใดๆทั้งสิ้น นะครับ จอเดียวจบทุกเรื่องครับ

ประกัน : JIB 3 ปี (ผมซื้อมาวันที่ 13/01/2018)

อุปกรณ์ : ครบทั้งกล่องมีทุกอย่าง

ตำหนิ : -

เหตุผลที่ขาย : ตังล้วนๆ

Spec Monitor

>>> ราคามือ 1 ที่ JIB

>>> สเปคโดยตรงจากผู้ผลิต<<<

ราคา 5,700 (รับเองกับมือเท่านั้น) - ขอราคานี้ก่อนนะครับ(ต้องใช้เงินเท่านี้ครับ)

ราคา 5,900 (รวมส่ง Kerry) - ขอราคานี้ก่อนนะครับและผู้ซื้อต้องรับความเสี่ยงเองด้วยนะครับในการจัดส่ง(ต้องใช้เงินเท่านี้ครับ)

*** ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่จะรับกับมือหรือโอนเงินมาก่อนนะครับ ***

*** เน้นรับกับมือเพราะกลัวพัง ***

Line : pakornwis (เกาะโทรศัพท์ไว้ตลอด ไม่มีพลาดการติดต่อครับ) - ต้อ ครับ

นัดเจอ บางนา-ตราด ตั้งแต่ กม.8-11 ถนนกิ่งแก้ว-บางพลี ฯลฯ

*** ทุกวันนัดรับได้ที่ตลาดนัดสายเซ็นเตอร์ (ขนส่งกรุงเทพ,สายใต้ใหม่) เวลา 17.00-23.00 แต่แจ้งล่วงหน้าก่อนจะเอาติดรถไปด้วย ***

*** ผ่านไปผ่านมาขอบคุณป๋าดันทุกท่านครับ ***

*** ไม่มั่นใจผ่านเลยครับ...แค่ผ่านมาเชยชม ผมก็ดีใจแล้ว ***

รูปโชว์ตัวมาแล้ววว

"ประวัติการขายพอมีนิดๆหน่อยๆ"

Search หาได้ตามสบายเลยจ้า (Google ไม่ต่ำกว่า 20 หน้า)

Credit Check !!! >>> จิ้มๆ
    Last edited by pakornwis; 24 May 2019, 11:49:50.

แจ่มมมมครับ

Comment

Originally posted by universiam View Post
      แจ่มมมมครับ
      ขอบคุณค้าบ...เสี่ยแอ๊ว
      Last edited by pakornwis; 23 May 2019, 22:19:21.

Comment

สวยมากครับ เสี่ย

Comment

Originally posted by myfile.new View Post
          สวยมากครับ เสี่ย
          ขอบคุณค้าบ...เสี่ย

Comment

Comment

แจ่ม

Comment

สวยมาก

Sent from my SM-A710F using Tapatalk

Comment

Originally posted by louis116 View Post
                  แจ่ม
                  ขอบคุณค้าบ...พี่หลุยส์
                  Originally posted by ice12as View Post
                  สวยมาก

Sent from my SM-A710F using Tapatalk
                  ขอบคุณค้าบ...เสี่ย

Comment

เก็บตังค์แป๊บ ดันไปก่อนท่าน

Comment

Originally posted by weeweewee View Post
                      เก็บตังค์แป๊บ ดันไปก่อนท่าน
                      ขอบคุณค้าบ...เสี่ยวี ระดับเสี่ยวีแล้วเงินมีเป็นถัง

Comment

Comment

Comment

Comment

Originally posted by pakornwis View Post
                              ตามที่คุยในไลน์ครับพี่

Comment

Working...
                              X