Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแลก Realme 3pro สีฟ้า/สีดำ ยกกล่อง สภาพงามมาก ประกันยาวครับ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายแลก Realme 3pro สีฟ้า/สีดำ ยกกล่อง สภาพงามมาก ประกันยาวครับ!!!

***อ่าน "ภาษาไทย" ในโพสต์ให้ละเอียด 2-3 รอบก่อนโทรมาสอบถามครับ***

รุ่น : ขายแลก Realme 3 pro ความจุ 64/4g เครื่องศูนย์ #มี2ตัว สีฟ้า กับ สีดำ

สภาพและตำหนิ / อุปกรณ์ / ประกัน : สภาพใหม่มากๆ 99% / อุปกรณ์แท้ครบยกกล่อง / ประกันยาวๆ 10เดือนขึ้น

ราคา : 6200 บาท รับเองตามสถานที่ด้านล่าง เหลือ 5900 บาท งดต่อรองทุกกรณี ขอขายให้คนที่พร้อม และ สะดวกมัดจำก่อนนัดดูสินค้า 500-1000 บาท ไม่รับจองปากเปล่า ไม่มั่นใจ ไม่สะดวก ผ่านเลยครับ

ราษฏร์บรูณะ 41 (6.00-11.00/17.00-22.00)
    มาบุญครอง (12.00-15.00) สอบถามและนัดล่วงหน้า 1-2ชม.

การเทริน์เครื่อง : ตีตามราคารับซื้อในตลาดมือ2 มาขอแลกฟรี หรือ ตีราคาของตัวเองเทพๆ เชิญหาแลกป้ายหน้าครับ

ติดต่อ : 0884548104 เดียว เน้นโทรสะดวกสุด

***ประวัติการขายมีเยอะ เช็คจากป้ายชื่อก่อนโอนเงินหรือนัดเจอได้เลยครับ***

เหลือสีดำเครื่องเดียวนะครับ

Comment

up

Comment

SOLD

Comment

Working...
        X