Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPhone 8 64GB Black เครื่องศูนย์ไทย อุปกรณ์ครบๆไม่มีตกบุบใช้ได้ปกติ หาเทิร์น 6S 64GB

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] iPhone 8 64GB Black เครื่องศูนย์ไทย อุปกรณ์ครบๆไม่มีตกบุบใช้ได้ปกติ หาเทิร์น 6S 64GB

***ขายแล้วครับ***

อุปกรณ์ (device): iPhone 8 64GB Black เครื่องศูนย์ไทย อุปกรณ์ครบๆ มีรอยเคสกัดบ้าง ไม่มีตกบุบ ใช้ได้ปกติ เครื่องไม่เคยแกะซ่อมหรือเปลี่ยนใดๆทั้งสิ้น สุขภาพแบต 86% (มีรูปยืนยันอะไหล่ไม่เคยเปลี่ยนอยู่รูปสุดท้ายครับ)
    ***หาเทิร์น 6S 64GB ด้วยครับ***
    ราคา (price): 12,900 ถ้วน (ราคาเดียวงดต่อแล้วนะครับ)
    สภาพ (condition): 90%
    ตำหนิ (defect): สีหลุดจากเคสอลูมิเนียมกัดอย่างเดียวเลยครับ นอกนั้นสวยกริบ ไม่มีรอยตกบุบใดๆ
    ประกัน (warranty): หมดแล้วจ้า
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): เปลี่ยนสินทรัพย์เป็นทุนครับ
    ติดต่อ (contact):Tel : 063-446-1233 หรือ Line : nottoliive ครับผม
    วิธีนัดพบสินค้า (meet method): เขตกรุงเทพมหานครแถวๆ คลองลำเจียก / นวลจันทร์ / นวมินทร์ /The Walk เกษตร-นวมินทร์ / Central Festival Eastville / CDC เลียบด่วน / เดอะมอลล์บางกะปิ / แฟชั่นไอซ์แลนด์
    ขอบคุณครับ

Last edited by mynorth; 26 May 2019, 11:10:36.

Comment

Comment

Working...
      X