Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ถามอะไรหน่อยคับ 18+ +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ถามอะไรหน่อยคับ 18+ +++

เปลี่ยนviewเป็นthumbnailsแล้วerrorตลอดเลย ใช้windowsmoของskzอยู่มันเป็นกับวินโดว์แน่คับเพราะใช้oriไม่เป็น มีวิธีแก้มั้ยขี้เกียจฟอร์แมตใหม่อะคับ
    Last edited by hurahara; 3 Jul 2009, 00:08:02.

ลองกดที่ click here ดูครับว่ามันฟ้องอะไร

ปล. zip มาให้บ้าง ^^"

Comment

มีปัญหากับcodeครับ ลงK-lite mega codec ครับ หาย!!! (ทำมาเเล้วในwin xp ori ครับ)

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
        มีปัญหากับcodeครับ ลงK-lite mega codec ครับ หาย!!! (ทำมาเเล้วในwin xp ori ครับ)
        ถามตอนิดนึงคับK-lite mega codecกับK-lite codec มันต่างกันยังไงคับ

Comment

แฮะๆลงK-lite mega codecก็ยังไม่หายอะคับ

Comment

เปลี่ยน Theme หรือ ไม่ก็ใช้ TuneUp Utilities 2009 รีแพร์ดูครับ....ในหัวข้อ Solve Problems
            ปล.ผมคนหนึ่งละเข็ดกับ skz
            ปล.2 หรือไม่ก็ถอนโปรแกรมที่เกี่ยวกับการแปลงร่างเป็นวิสต้าออกให้หมด แล้วค่อยหามาลงใหม่

Comment

เเบ่งมั่งสิครับ
              ขอทั้งลูก!!

Comment

Working...
              X