Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Windows 10/11 FPP และ Office Pro เริ่ม98บ เจ้าเก่าราคาถูกคุณภาพมากกว่าทุกร้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Windows 10/11 FPP และ Office Pro เริ่ม98บ เจ้าเก่าราคาถูกคุณภาพมากกว่าทุกร้าน

โปรโมชันพิเศษที่สุดใน OCZ เดือนนี้เท่านั้น! คุณภาพมากกว่าทุกร้าน
    การันตีkeyคุณภาพ100% ขายมานานหลายปี ไม่เคยมีรีวิวด้านลบแม้แต่เคสเดียว การsupportมีตลอดไม่เคยหนีหาย***
    * ลองเอาชื่อไปค้นดูก่อนตัดสินใจซื้อได้ ราคาคุณภาพมากกว่าทุกเจ้าแน่นอน

จัดโปรช่วงนี้เท่านั้น ไม่ต้องหาให้เสียเวลา ในราคาและคุณภาพมากกว่าทุกร้าน
    Windows 10 11 PRO FPP
    ราคา : 259 บาท
    **key activate online not via phone แบบที่อื่นๆ
    **ซื้อตั้งจำนวนเยอะ มีส่วนลด รีบเลย

รายการ windows
    Windows 10 11 PRO / Home fpp/retail 1 Key ราคา : 259 บาท
    Windows 8.1 PRO FPP Key ราคา : 149 บาท
    Win Server 2016-2019-2022 ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ทักมาสอบถามได้เลย

รายการ Office
    Office 365 PRO PLUS account/ใช้ได้5เครื่อง PC/Mac/iPad/Android อายุถาวรไม่มีต่อรายปีใช้ได้ยาวๆครับ
    - ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ด่วนจำนวนจำกัด ทักมาสอบถามได้เลย บาท
    Office 2019 PRO 1 Key ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ด่วนจำนวนจำกัด ทักมาสอบถามได้เลย บาท
    Office 2016 PRO 1 Key ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ด่วนจำนวนจำกัด ทักมาสอบถามได้เลย บาท
    Office 2021 PRO 1 Key ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ด่วนจำนวนจำกัด ทักมาสอบถามได้เลย บาท

ราคา Combo Packคู่ สุดคุ้ม
    Windows 10|11 PRO + Office 365 PRO ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ด่วนจำนวนจำกัด ทักมาสอบถามได้เลย บาท
    Windows 10|11 PRO + Office 2016 PRO ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ด่วนจำนวนจำกัด ทักมาสอบถามได้เลย บาท
    Windows 10|11 PRO + Office 2019 PRO ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ด่วนจำนวนจำกัด ทักมาสอบถามได้เลย บาท
    Windows 10|11 PRO + Office 2021 PRO ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ด่วนจำนวนจำกัด ทักมาสอบถามได้เลย บาท

รายการ Dev Tools
    Project - Visio 2016 PRO 1 Key ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ด่วนจำนวนจำกัด ทักมาสอบถามได้เลย บาท
    Project - Visio 2019 PRO 1 Key ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ด่วนจำนวนจำกัด ทักมาสอบถามได้เลย บาท
    Project - Visio 2021 PRO 1 Key ราคา : ถูกกว่าทุกเจ้า ด่วนจำนวนจำกัด ทักมาสอบถามได้เลย บาท
    tools อื่นๆของms + win server + visual studio มีหมดทุกตัว ทักมาสอบถามกันก่อนได้ครับ

รายการ Antivirus
    ทักมาสอบถามกันก่อนได้ครับ

**keyจากร้านเรามีstoreของตัวเอง หายห่วงเรื่องsupport ไม่มีหนี ไม่มีทิ้งแบบที่ท่านเคยเจอแน่นอนครับ ***
    **ประวัติการขายยาวนาน อันดับในOCZและบนshopeeและlazada

รายละเอียดการติดต่อสอบถาม/สั่งซื้อ
    Line : mr_software

*** ใครหาอยู่รออะไร รีบจัดได้เลยครับ ส่ง+serviceไว ไม่ต้องรอให้เสียเวลา ส่งได้ทันที ***

รายละเอียดสินค้า หายห่วงได้เลยครับ ร้านเราsupportตลอดไม่หนีหายแน่นอน ตามเงื่อนไขที่กำหนด
    ** license key ใช้ได้เฉพาะส่วนตัว/ในบ้านเท่านั้น หากใช้ในบริษัทต้องเป็นอีกแบบ

Windows 10 / 11 Pro FPP 32/64BIT
    - สามารถformatลงใหม่และย้ายเครื่องได้(ตามเงื่อนไขที่ส่งให้)
    - สามารถupdate online และใช้งานได้ตลอดชีพ ไม่มีวันหมดอายุ
    - ไม่ต้องรีบเปิดใช้งาน ไม่ต้องรีบร้อน เก็บไว้ได้...
    - ไม่ใช่ Key แบบ MSDN / Dreamspark, Volump License หรือจาก dark market (แบบนี้ดูง่ายๆ ซื้อมาใช้ไม่นานก็หลุด)
    - สามารถupgradeจาก Win 10 Home เป็น Pro ได้เลย โดยไม่ต้องลงอะไรใหม่
    - รับประกันkey 100% Activate และ Update ได้
    - ถ้าเกิดมีปัญหาใช้งานไม่ได้ เปลี่ยนใหม่ให้ทันที (ภายในระยะเวลาประกัน แต่ไม่มีเคสนี้แน่นอน ใช้ได้ยาวๆไม่ต้องกังวล)

*** เงื่อนไขเป็นตามที่ร้านกำหนดและสามารถเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

รีวิวจากลูกค้าบางส่วนใน OCZ มีการตอบรับที่ดีมาก มีลูกค้าประจำมากมาย คุณภาพในราคาคุ้มค่า

ยอดขายอันดับหนึ่งใน SHOPEE และ LAZADA review หลายรีวิว การันตีคุณภาพมากกว่าทุกเจ้า

Lazada review : คลิกเพื่อกดดู
    Shopee review : คลิกเพื่อกดดู

ร้านเราเป็นuserตั้งแต่ปี2009 เปิดจำหน่าย software license key
    - มั่นใจและเชื่อถือได้ในคุณภาพและการบริการ
    - ลองดูรีวิวประกอบการตัดสินใจได้เลยนะครับ ร้านเรามีเครดิตมากมาย ไม่หนีหาย ดูแลsupportตลอดครับ
    ** ยินดีให้คำปรึกษา ให้คำแนะนำ ลูกค้าทุกคนครับ
    Last edited by tronn; 7 Jan 2024, 16:33:56.

Last edited by tronn; 29 Mar 2020, 14:53:08.

Comment

ลูกค้าหลายท่านมาอุดหนุนหลายๆอัน ใช้ได้ดี ไม่มีปัญหา สินค้าดีจริงในราคาคุ้มค่าที่สุดแล้ว

ส่งจริง ส่งไว รออะไรรีบจัดได้เลยนะครับ
      Last edited by tronn; 10 Oct 2020, 01:44:20.

Comment

Last edited by tronn; 29 Mar 2020, 14:21:51.

Comment

ลูกค้าลงไม่เป็น ทางเราก็supportโดย remote ลงให้ได้เลย

Last edited by tronn; 29 Mar 2020, 14:19:59.

Comment

Last edited by tronn; 29 Mar 2020, 14:18:56.

Comment

ดันครับผม สอบถามได้ที่ Line : mr_software นะครับ
              ของแท้ เชื่อถือได้ แถมราคาถูกกว่าทุกเจ้า

Comment

ดันครับผม สอบถามได้ที่ Line : mr_software นะครับ
                ของแท้ เชื่อถือได้ แถมราคาถูกกว่าทุกเจ้า

Comment

Last edited by tronn; 24 May 2019, 22:47:35.

Comment

Comment

Comment

Comment

สนใจสอบถามได้เลยนะครับ. line : mr_software
                          ซื้อไปใช้งานได้ 100 % รวดเร็ว ฉับไว ไร้ปัญหา พร้อมบริการsupportได้ทันทีมากกว่าทุกที่ครับผม
                          Last edited by tronn; 26 Jul 2020, 22:34:10.

Comment

สนใจสอบถามได้เลยนะครับ. line : mr_software
                            ซื้อไปใช้งานได้ 100 % รวดเร็ว ฉับไว ไร้ปัญหา พร้อมบริการsupportได้ทันทีมากกว่าทุกที่ครับผม
                            Last edited by tronn; 26 Jul 2020, 22:34:01.

Comment

Last edited by tronn; 26 Jul 2020, 22:33:54.

Comment

Working...
                              X