Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำทีครับว่าซื้อทางเว็บดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำทีครับว่าซื้อทางเว็บดีไหม

พอดีผมอยุ่จังหวัดลำปางหนาว ไปดูของมาราคาแพงมากอ่ะครับเลยกำลังคิดว่าจะสั่งทางเน็ทนี่ดีไหมครับ แล้วเว็บไหนดีครับ
    แล้วอยากถามว่าสเปกนี้ดีไหมครับ
    AMD Phenom X3 รุ่น 8450
    Asrock N68PV-GS
    Kingston KVR800 2GB
    WD SATAII 250GB =
    Winfast GF9800GT 512MB
    DVD-RW SATA
    PSU Delux 500watt DLP-34A
    จอ LCD 17 ซัมซุง[ความจริงอยากได้ 19] ทั้งหมดนี้ราคา 19500 บาท ที่จังหวัดลำปาง แพงมาก
    ยังไงช่วยชี้แนะทีนะครับเพราะผมไม่ค่อยรู้เรื่องนี้เท่าไร

สั่งซื้อที่ jib ก็ได้ครับ เขาส่งให้

www.jib.co.th

Comment

ดูตามรายการ บิ๊กไอที ก็มีครบหมดเลย เว็บของ com7 ด้วย ประกันก็จัดว่าเทพอยู่

http://www.bigitshop.com/

Comment

advice กับ thanni ก็ได้นะครับ

รับประกันความช้า + ขัดใจสุดๆ ด้วย เอิ๊กๆ แต่มันก็สะดวกดี

Comment

เปลี่ยนจอใหม่ครับ จอน่าจะอย่างน้อย 19 เพราะราคาไม่ต่างกับ17 มาก แต่ช่วงนี้แน่ะนำ 22 ไปเลยครับ

Comment

ไมท่านไม่ขึ้นรถมาเชียงใหม่ละคับ

Comment

ถ้าบ้านใกล้ ๆ เดินเลือกเองดีกว่าครับ อาจจะเจอของที่ถูกใจ / ต่อราคาได้

ถ้าซื้อทางเว็บเลือกลำบาก

Comment

Working...
              X