Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง windows แล้วมันค้างอ่ะครับ...จนปัญญาแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง windows แล้วมันค้างอ่ะครับ...จนปัญญาแล้วครับ

พอ Format แล้ว มะรก็ค้างครับ ไม่ยอม Restart ครับ

เลยลอง เลยลองปิดแล้วเปิดใหม่ แทน

มันก็ขึ้นแบบนี้ ครับ

พอกด Enter ก็ขึ้นแบบนี้ ครับ

ช่วยด้วยครับ จนปัญญาแล้วครับ

ปล. เป็น Notebook Asus รุ่น A6T ครับ

อย่างนี้ต้องเปลี่ยนเเผ่นเเล้วมั้งครับ
    เเผ่นอาจจะเสียหายกับไฟล์บางตัว

Comment

เปลี่ยนแผ่น

Comment

เปลี่ยนแผ่นครับ แผ่นมันอาจจะเน่าบางส่วน

Comment

ลองแผ่นอื่นดูอีกเหมือนกันครับ ^^ ( เนียน )

Comment

ลองใช้ พวกโปรแกรม พาติชั่นเมจิก ลบ สร้างพาติชั่นใหม่ หรือ ใช้พาติชั่นเมจิก ฟอแมทยังครับ แล้วคงลงวินโด

Comment

^
              ^
              ^

Comment

Last edited by fak; 11 Feb 2009, 23:33:40.

Comment

จะลองใช้ โปรแกรม พาติชั่นเมจิก ดูครับ

หาโหลดมาได้แล้วครับ...

Comment

ลองเปลี่ยนแผ่นอย่างเดียวถ้าไม่หายอีก ลองแสกน HDD ดูว่ามีแบดหรือเปล่า

Comment

เปลี่ยนไปใช้ AJ DVD เอ้ย เปลี่ยนแผ่นวินโด้วส์ครับ

Comment

Working...
                      X