Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Oneplus7 Pro เครื่องศูนย์ไทย AIS พร้อมประกันจอแตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] ขาย Oneplus7 Pro เครื่องศูนย์ไทย AIS พร้อมประกันจอแตก

ขอรบกวนพื้นที่เว็บขาย Oneplus7 Pro Ram6/Rom128
    เครื่องศูนย์ไทย AIS สภาพใหม่เลยครับ 100% ก็ว่าได้
    อุปกรณ์ครบยกกล่อง ใบเสร็จ ใบประกันจอแตกครบ

***สภาพใหม่แกะกล่อง ลองเทสนู่นนี่นั่นและเล่นเกมส์ไปแปบเดียว
    ***มีประกันจอแตก สามารถเช็คศูนย์ได้ครับ มีการ์ดประกันจอแตกให้
    ***มีประกันเปลี่ยนเครื่องใหม่ 7 วัน

อุปกรณ์ : Oneplus7 Pro Ram6/Rom128

ราคา : 23490 บาท

สภาพ : 99.999999999% เรียกว่าแกะกล่องเลยก็ว่าได้ครับ

ตำหนิ : ไม่น่ามีครับ (เผื่อขนแมวไปตามมารยาท)

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : เมื่อวานนี้เองครับ (24 May 2019)

ประกัน : 1 ปี

เหตุผลในการขาย : มี S10plus อีกตัวแต่ยังตัดสินใจไม่ถูกว่าจะใช้เครื่องไหนดีกินกันไม่ลง ให้คนซื้อช่วยตัดสินใจ ขายเครื่องไหนได้ก่อนก็เก็บอีกเครื่องไว้ใช้ครับ

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : Tel: 095-2239542 / Line : raymondpiya

วิธีส่งมอบสินค้า : ตามตกลง หรือตามแนว BTS หรือ MRT ได้ครับ

Working...
X