Announcement

Collapse
No announcement yet.

Botvinnik's Gaming Lab

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• 1909 มีใครพบอาการแบบผมบ้างไหม เสียบปลั้กเปิดคอม จอดำ วินโดว์ไม่โหลด / กดปุ่มปิดเครื่อง ไม่ยอม Shutdown / ก่อนหน้านี้ไม่เคยทำอะไรเลย ดู youtube แล้วก็ shutdown ปกติ

Comment

• Originally posted by PPG-GX2-SC View Post
        1909 มีใครพบอาการแบบผมบ้างไหม เสียบปลั้กเปิดคอม จอดำ วินโดว์ไม่โหลด / กดปุ่มปิดเครื่อง ไม่ยอม Shutdown / ก่อนหน้านี้ไม่เคยทำอะไรเลย ดู youtube แล้วก็ shutdown ปกติ
        ไม่เป็นครับ ใช้งานปรกติดี

Comment

• ไม่ว่างยาววว กลางเดือนยังไม่รู้จะได้ทำคลิปมั้ย ใครที่ติดตามไว้อย่าพึ่งอันซับนะ ไม่ได้หายไปไหน

Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
            ไม่ว่างยาววว กลางเดือนยังไม่รู้จะได้ทำคลิปมั้ย ใครที่ติดตามไว้อย่าพึ่งอันซับนะ ไม่ได้หายไปไหน
            ติดตามอยู่ตลอดครับ ไม่หาย

Comment

• Comment

• ปีใหม่ละ มีอะไรมาเทสต่อ

Comment

• ผมพึ่งรู้นะครับว่า จะดูความแรง cpu ให้ดูที่ overall

ไม่ต้องไปดูหรอกว่า กี่คอร์ กี่เทรด แล้วที่ 8/16 มันขี่ 8/16 ของยี่ห้อเทพ 7 nm ปลอมๆ เนี่ยมันคือไร เว็บที่เอามาอ้าง เกิดมาพึ่งเคยได้ยิน

14 nm ของตั้งแต่ปี 2015 ชนะ 7 nm ปลอมๆ สถาปัตยกรรมใหม่ปี 2019

ดูตารางประมาณ...แล้ว ก็ฟันธงได้แล้วครับ โห เก่งมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

มันลืมไปรึปล่าวว่า transistor หน่ะ มันมีเกรด เกรดแต่ละเกรดก็ราคาไม่เท่ากัน ต่อให้เป็น cpu คิดว่าแต่ละบริษัทมีประสิทธิภาพทรานซิสเตอร์เท่ากันงั้นเหรอ

ทำไมไม่คิดล่ะว่า 14++ เนี่ย ถ้าผมจำไม่ผิดนะ รู้สึกว่าเจน 8 มาเนี่ยมันไม่ถึง 40 ล้านตัวเลยด้วยซ้ำมั้ง จำสไลด์ไม่ได้แล้ว แต่ทำไมมันขี่คอ 7 nm ปลอมๆได้อ่ะ

ทำไมมันไม่ทำลงยูทูปนะ จะได้แจ้งเกิดเลย...กล้าจริง

สุดยอดอ่ะ..แมวผม มันนั่งหัวเราะท้องแข็งลงไปนอนกับพื้นแล้ว....

...แย่แล้วครับ ป้าลิซ่าจะเผยข้อมูล เซน 3 ในงาน CES อินเทลตายอย่างเขียดแน่ๆฮะ Y_Y ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Last edited by ToehNarak; 2 Jan 2020, 13:35:46.

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                    ปีใหม่ละ มีอะไรมาเทสต่อ
                    ไม่ได้กลับบ้านเดือนครึ่งละลุง งานยังไม่เสร็จ

Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
                      ไม่ได้กลับบ้านเดือนครึ่งละลุง งานยังไม่เสร็จ
                      ติดปู้ชาย

Comment

• Originally posted by Hangger View Post
                        ติดปู้ชาย
                        เห็นว่าอยู่ด้วยกันตลอดไม่ใช่หรอ

Comment

• Comment

• ต้นเดือนหน้าคงกลับละ

Comment

• ออกงานนอกบ่อยๆ พอกัน

Comment

Working...
                              X