Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows 10 Professional (FPP) ใหม่ๆ แท้ๆ อยู่ในซีลยังไม่ได้แกะ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Windows 10 Professional (FPP) ใหม่ๆ แท้ๆ อยู่ในซีลยังไม่ได้แกะ

*** หมดแล้วนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ ***
    เดี๋ยวส่งของคืนนี้เรียบร้อยจะกลับมาปิดประทู้ครับ

ขายครับ Windows 10 Professional (FPP) ใหม่ๆ แท้กว่านี้ไม่มีอีกแล้ว
    ทุกอย่างยังอยู่ในซีล ซื้อไปลอกเองเลยครับ ไม่มีปลอมแน่นอน

กล่องละ 3,500 บาท รวมส่งครับ มี 10 กล่อง
    สอบถามโทรมาได้ โอม - O86-66O-6242
    รึ add line ตาม QR ด้านล่างเลยครับ

Last edited by Nozomi; 12 Jul 2019, 16:44:32.

เหลือ 9 กล่องครับผม

Comment

เหลืออีกแปดกล่องนะครับ ขอบคุณพี่ sakda มากครับ นั่งรถไฟฟ้ามาหาถึงที่เลย

Comment

ดันซักรอบๆ ซื้อเยอะลดเยอะนะคร้าบ

Comment

เหลือ 7 กล่อง นะครับ ขอบคุณพี่วิทมาก ให้ lineman ไปส่ง ได้ของทันใจ ไม่เสียเงินเพิ่ม

Comment

ดันยามเช้าซักหน่อย

Comment

ดันก่อนนอนซะหน่อย

Comment

เหลือ 5 กล่องนะครับ ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่มารับไปสองกล่องเมื่อกี้ด้วยครับ รถสวยมาก เงาแว้บ

Comment

มีมาเพิ่มนะครับ ตอนนี้ล่าสุดมีทั้งหมด 8 กล่อง ราคาเร้าใจเช่นเดิม ซื้อมากลดมาก line มาคุยได้ครับ

Comment

ดันให้

Comment

Originally posted by bandit_m View Post
                      ดันให้
                      ขอบคุณป๋าดันครับ นำโชคจริงๆ มีท่านประธานเหมามารับไปดูแลหมดเลย

Comment

Working...
                      X