Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระเป๋า gaming backpack targus 17" และกระเป๋า Thinkpad

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] กระเป๋า gaming backpack targus 17" และกระเป๋า Thinkpad

1. Targus 17.3" Strike Gaming Backpack สภาพใหม่ครับ ใช้น้อยมาก ของแท้ ตะเข็บ อุปกรณ์ทุกอย่างอยู่ครบ ใส่ของได้เยอะ มีที่คลุมกันฝนด้วย

ราคา: 1,000 บาท พร้อมส่ง EMS ให้เลย

2. กระเป๋าสะพายข้าง Thinkpad เก่าเก็บครับ แต่สภาพดีอยู่มากเพราะแทบไม่เคยเอาออกมาใช้ เรียบร้อยไม่มีฉีกขาดใดๆ ทั้งสิ้น สายสะพายอยู่ครบ

ราคา: 500 บาท พร้อส่ง EMS ให้เลย

ติดต่อ: 093-782-3952
    Line: denw

ขอข้อมูลเพิ่มเติมได้นะครับทาง Line

กระเป๋าเป้ ขายแล้วครับผม เหลือ Thinkpad

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ปิดการขาย

ขอบคุณ overclockzone ครับ

Comment

Working...
            X