Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งรับ Creative Sound BlasterX G6 ครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] ตั้งรับ Creative Sound BlasterX G6 ครับ

ตอนนี้ได้รับของแล้วนะครับ

สวัสดีครับ วันนี้ขอตั้งรับ Creative Sound BlasterX G6 ขอมีประกันเหลืออยู่บ้าง กทม นัดเจอเท่านั้น สะดวกแถว MRT รัชดา สุทธิสาร พหลโยธิน

ท่านใดอยากปล่อย ติดต่อผมได้

Tel 080 5695969 LINE NICKOCZ นิค
    Last edited by nikjaza; 12 Jun 2019, 11:23:28.

Comment

หา G6

Comment

หาอยู่นะครับ ท่านใดอยากจะปล่อยรุ่นนี้ PM มาหาได้เลยครับ

Comment

fyo

Comment

ผมก็ว่ายากอยู่นะครับ อยากเห็นตัวจริงเป็นๆ เหมือนกัน ช่วยดันครับ

Comment

Originally posted by wiratnk View Post
              ผมก็ว่ายากอยู่นะครับ อยากเห็นตัวจริงเป็นๆ เหมือนกัน ช่วยดันครับ

ครับยากอยู่ครับ ผมว่าสายเกมมิ่งใช้กันเยอะครับรุ่นนี้ ผมเองเคยใช้ตัว G5 มาก่อนครับ แต่ไม่รู้ความต่างของ G5-G6 ครับว่าต่างกันเยอะไหม

Comment

Originally posted by nikjaza View Post
                ครับยากอยู่ครับ ผมว่าสายเกมมิ่งใช้กันเยอะครับรุ่นนี้ ผมเองเคยใช้ตัว G5 มาก่อนครับ แต่ไม่รู้ความต่างของ G5-G6 ครับว่าต่างกันเยอะไหม
                อยากให้ลองแล้วมารีวิวดูครับ อยากรู้แนวเสียงว่าเพลงเป็นไง เกมเป็นไง แต่เกมคงมันส์อยู่แล้วละ ส่วนเพลงน้ำเสียงเป็นยังไงบ้าง อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by wiratnk View Post
                  อยากให้ลองแล้วมารีวิวดูครับ อยากรู้แนวเสียงว่าเพลงเป็นไง เกมเป็นไง แต่เกมคงมันส์อยู่แล้วละ ส่วนเพลงน้ำเสียงเป็นยังไงบ้าง อยากรู้เหมือนกันครับ
                  ได้ครับ ตอนนี้ได้มือสองจาก ระยองมาแล้ว พรุ่งนี้ของน่าจะถึงเดี๋ยวมา รีวิวแนวเสียงให้ฟังครับ ผมใช้ลำโพง Swans M50W หูฟังใช้ Beyerdynamic TYGR 300R

Comment

ทดลองแล้วครับ ใช้กับหูฟัง ฟังเพลงเพราะครับ หูพอต่อกับลำโพง 2.1 ปุ๊บ เสียงอีกแบบเลยครับ หรือผมจูนไม่เก่งครับผมชอบฟังผ่านหูฟังมากกว่าครับ คุ้มอยู่ครับรุ่นนี้

- - - Updated - - -

ปิดกระทู้ครับ ได้ของแล้วครับ รับมาจากระยอง

Comment

Working...
                    X