Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง หม้อแปลง hdd กับ cd-rom แบบภายนอกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง หม้อแปลง hdd กับ cd-rom แบบภายนอกครับ

ขอถามเรื่อง หม้อแปลง hdd กับ cd-rom แบบภายนอกครับ
    ถ้ามันใช้ไฟ dc 12v เหมือนกัน ผมเอาหม้อแปลงของ cd-rom มาต่อ hdd ได้ไหม
    หรือมันจัมีรายละเอียดอย่างอื่นอีกที่ไม่เหมือนกัน

12v เท่ากัน แต่ cd-rom กินไฟมากกว่า เกือบสองเท่าเลย

ถ้า เอาหม้อแปลงของ cd-rom มาต่อ hdd ไม่น่ามีปัญหาครับ ไฟเหลือ

Comment

Working...
    X